หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 40

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกนายกฯคนไหนดี ปี2554  (อ่าน 134477 ครั้ง)
ปี2554 คราวนี้มีกันให้เลือก ถึง 27 พรรคด้วยกัน (พรรค โหวตโน ก็ถือเป็นพรรคนึงนะเอ้า  กร๊าก )
การเมืองเข้มข้นมากครับปีนี้ 

ขอทำแบบสอบถามหน่อยครับ (เอาจริงๆละนะ)
สมมติว่าไม่มีแบบสัดส่วน ไม่มีนั่นนี่ เลือกหัวหน้าพรรค มาเป็นนายกแบบดื้อๆ
ซึ่งการเลือกตั้งครั้งนี้ มี18 เบอร์ด้วยกัน(ปี 2550) แต่พรรคการเมืองของไทยมีเยอะแยะมากมาย
ใครจะเลือกพรรคศิลปิน หรือพรรคอื่นๆ
ก็คงไม่มีให้เลือกละครับ

เอ้า.....

เลือกนายกฯคนไหนดี ปี2550
คนละหนึ่งตัวเลือกครับ

ขอบคุณครับ
เพิ่มเติม
อันนี้ผลโหวตปี 2550

ปล.ผลโหวตก่อนนหน้านี้ที่ยังไม่รู้ว่า มี ใครลงสมัครบ้างเลยใส่ชื่อนักการเมือง เท่าที่พอนึกออก ขำๆไปก่อน
ผลคือ พี่แอนนำ  ง่ะ

หน้าแก้ไขโพล มันมีเท่าเนี้ยอ่ะครับ คลิ๊กตรงไหนอะไรยังไงครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ค. 2011, 10:55 น. โดย DAYLIGHT » บันทึกการเข้า

กินรอบวง
ทำไมไม่มีช่อง อื่นๆ ล่ะครับ
ใจร้าย ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำไมไม่มีให้เลือกตัวเองครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ในนั้นไม่อยากเลือกใครเลย
ไม่อยากได้ใครสักคน   

เลวยั้นเงา
กลัวช่องอื่นๆจะคะแนนนำ น่ะสิครับ

ตอนแรกจะใส่ นายปรัชญา สิงห์โต กับนายจักรี ไว้ด้วย   กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
 กร๊าก กร๊าก  ตู โหวต แล้ว
 ทักษินเข้าวินเห็นๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กร๊าก กร๊าก  ตู โหวต แล้ว
 ทักษินเข้าวินเห็นๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แก้ไขและ

กินรอบวง
โห ทักษินนำโด่ง กร๊าก

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
ตกลงจักรีลงสมัยไหนล่ะ จะได้เลือก พรรคอะไรเหรอ งง

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
พี่แอน มี 1 คะแนน  โห

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เลือกตัวเอง  เกย์ออก

<3.

ทำไมไม่มีถูกทุกข้อล่ะครับ

งบน้อย
พี่แอนเท่าทักษินแล้ว กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 40