หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์สอนเสียว (แตก!)  (อ่าน 123085 ครั้ง)
ฮือๆ~ เหนื่อยเลย

มันได้อย่างเสียอย่าง จริงๆด้วยแหละ

คราวนี้ต้องมาหาจุดยืนตัวเองใหม่อีก ว่าจะเอาอะไรเป็นหลัก

(เหงื่อแตกพลั่ก)

เอาสินค้าเป็นหลักครับ  ยิ้มน่ารัก

ทำให้ URL สวยๆ ได้แล้ว

ดีใจ เหมือนสอบได้

สอนด้วยซี่ อ๊าง~

Reading Learning & Sharing
มีคนเอาของมาปล่อย ไม่ได้ทำไรเลย

http://www.thaiseoboard.com/index.php/topic,54119.msg3338187.html#msg3338187

ปล. joomla นะ

ขุดครับ

ถ้าเกิดอยากทำ SEO ให้เฉพาะเจาะจงแค่บางกระทู้ในบอร์ด ใครพอมีเทคนิคอะไรมั้ยครับ
เช่นตอนนี้ อยากทำให้กระทู้ใน overclockzone ติดหน้าแรกด้วย keyword ที่กำหนดไรเงียะครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ถ้าทำจากข้างในไม่ได้ ก็ต้องทำจากข้างนอกครับ อีพวกลิงก์สแปมลายเซ็นทั้งหลายเนี่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้อ โอเค ขอบคุณครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15]