หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: แอปฯ มือถือ  (อ่าน 351723 ครั้ง)
พอดีโบว์ซื้อโทรศัพท์มาอีกเครื่อง (7360)
เลยตูโดนยุให้ซื้อสายเคเบิ้ลไว้เพื่อใช้ประโยชน์ให้คุ้มกับค่าเครื่องที่มันอุตส่าห์ยัดให้มา (จนได้ กร๊าก)
ตอนนี้เลยมี Nokia PC Suite แล้วครับ ก็อปปี้อะไรต่ออะไรจากคอมกับมือถือได้เลย

ทีนี้ไปเจอเมนูอันนึง มันบอกว่า "ติดตั้งแอปพลิเคชั่น"
อ๋อเหรอ ไอ้อันนี้มันเป็นเหมือนติดตั้งโปรแกรมในพีดีเอเลยเหรอ กรี๊ดดดดด

ดังนั้น จะหาโหลดพวกโปรแกรมหรือเกมจาวา อะไรแบบนี้ที่เว็บไหนมั่งครับ

ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2010, 11:58 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อรมีเกม จาว่า ฟด.ค่ะ

โปรแกรมที่จำเป้นก็มีนิดหน่อย

มีแผ่นโปรแกรมด้วย แต่ไม่แน่ใจว่าจะใช้ซีรี่พี่โบว์ได้ป่าว  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เหรอๆ กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวขอลองก่อนนะ +

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แนะนำ smart movie ด้วยครับจะได้ดูหนังได้

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน่วยความจำในเครื่องมี 3 เม็กครับ
จะดูหนังคงดูในทีัวีล่ะ กร๊าก

เอา call cheater ลงดิ่

เอาไว้โกหกว่าอยู่ ในที่สาธารณะ แต่ที่จริง อยู่...

ฮี่...

ว้าว 7360 ใช่ ลาร์มู หรือไม่

ครับ ของโบว์เป็นลามู สาวน้อยจากต่างดาว หมีโหดดดด

เมื่อกี้ลองโหลดไฟล์นามสกุล .sis จากหมีมา
ปรากฏว่า โทรศัพท์ของทั่นไม่สนับสนุน กร๊าก

โว้ว อ๊ากกกกก

ไอ้พวกโนเกียรุ่นที่ตูกะโบว์ใช้อยู่นี่มันเขียนสเปกส่วนการรองรับ Applications ว่างี้ครับ

โนเกีย 5070
แอบอ้าง
    * Java™ MIDP 2.0
    * Pre-installed Java™ applications
    * Over-the-air (OTA) download of Java™-based applications and games
    * Games included: Sudoku, Space Mahjong, Canal Control (depends on regional and country variant)

โนเกีย 7360
แอบอ้าง
Java™ MIDP 2.0

นั่นแสดงว่ามันรับโปรแกรมจาวาได้ เท่านั้นเลยใช่ไหมครับ

3 เมก ไอ้มืดหมี
งั้นลองเข้านี่ดู ไม่มีว่ามีที่ต้องการมั้ย
http://gallery.mobile9.com/c/softwares/1/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิ.ย. 2007, 16:55 น. โดย mrMOO » บันทึกการเข้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
ฮ่าๆ รุ่นเดียวกับพี่สาวผม
มันเป็นโทรศัพท์ ที่ทำอะไรได้ไม่มากเลย โทรออกรับสาย กล้อง VGA(ห่วย) FM
ซื้อมาตอนนั้น 6000 กว่า ของใหม่แกะกล่อง

สุดท้าย แกบอกว่าจะใช้ไปสักระยะ แล้วจะซื้อเครื่องใหม่
เมมโมรี่ก็นิดเดียว อาศัย ดูหรูหรา เฉยๆ
เข้าสุภาษิตว่า สวยแต่รูปจูบไม่หอมครับ

ผิดที่ผม ไปยุให้แกซื้อ เอิ๊กๆ  คริคริ
.sis  ส่วนมากใช้ในระบบ ซิมเบี่ยน ครับ เครื่องพวกนี้ไม่ใช่ ซิมเบี่ยน เลยลงไม่ได้

//
อ้าว ปั่นเกิน
http://phone.mobile9.com/nokia/7360/
เมนูด้านขวานะเลือกเอาเอง
Nokia 7360 downloads

ปั่น  เกย์ออก

กำลังโหลดข้อมูล .....
เลอมัว(ลามูร์) เนี่ย มันไม่มี เอ็กเทอนอล เมมโมรี่ ใช่ป่ะ

ตอนแรกก็ว่าจะซื้อเหมือนกัน ชอบตัวที่มันโชว์รูปคนโทรเข้าแบบฟูสกรีนอ่ะ

แต่... เมมน้อย กระจิดริด คาดว่าไม่กี่รูปคงเต็ม

และได้ตรัสรุ้มาว่า ซิมเบี้ยนมันมีโปรแกรมฟู สกรีน

ก็เลย หันมารุ้จักกับซิมเบี้ยนตั้งแต่นั้น

+++

จาวาเกมส์ เลยงานนี้
ว่าแต่ซื้อ สีอะไรมาล่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 62