หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอมา เห็นว่าเจ็บปวดดี  (อ่าน 16960 ครั้ง)
มันน่าถีบตรงที่ของเค้าแจกฟรีแล้วเอาไปขายเอาประโยชน์เข้าตัวนี่สิ โวย

จริงๆเป็นคนเกลียดเว็บบิทมากๆเลยนะครับ เพราะคนพวกนั้นไม่ค่อยมีจิตสำนึกอะไรซักเท่าไหร่ ทุกอย่างของพวกมันขึ้นกับค่าเรโชเท่านั้น(เพื่อนผมก็เป็น และบอกว่าไม่เห็นเป็นไรเลย)

ต่างจากพวกเว็บใต้ดินที่หนีโฮสไปเรื่อย(ดิ้นรนดี ทีไอ้เว็ทบิท CZ ไม่เห็นเคยปิดเลย)
ถึงเว็บใต้ดินจะนอกกฎหมายเหมือนกัน แต่มันเหมือนเป็นการแชร์กันมากกว่ามีอันนี้เอามาให้ ขออันนี้ ที่เห็นความต่างก็ตรงที่ การปล่อยโหลด(ไม่ใช่ทอเร้นท์กับการฝากไฟล์นะ) ของเว็บใต้ดินหากมีการขอร้องจากศิลปิน(อย่างเช่น เสนาหอย หรือ ก้านคอ) เค้าก็ไม่อัพให้นะครับ

แค่นี้ก็ต่างแล้ว 3cษ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ทำใจ ยอมรับสภาพไปนานแล้วครับ
 ง่ะ เลวจริงๆ ไอ้คนพวกนี้

"คุณอาจจะได้พบความสุขเมื่อคุณหยุดค้นหามัน"
 โห งง โวย ง่ะ  เฮ้ย!? หน้ามึน เศร้า เอือม ฮือๆ~ หื่น
 สัพเพสัตตา....ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ค. 2007, 22:22 น. โดย sarun29 » บันทึกการเข้า
 ชิ

สันดาน

ไม่มีฟอนต์ผม กร๊าก

แย่เนอะ 3cษ

เอ๊า ลุ้ง กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ๊า ลุ้ง กร๊าก

ที่บอกว่าแย่เนอะนะ ผมบอกพวกที่เขาไปขาย  เกย์แอบ

ไม่ใช่แย่เพราะไม่มีฟอนต์ผม  ฮี่...

คริคริ  อิอิ ของเราขายได้ด้วย แปลก

3cษ ยิ้มน่ารัก A>E
 |
 3cษ
/ \
โห  ง่ะ ของฟรียังเอาเลยเหรอเนี่ย  ง่ะ ง่ะ ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไอ้คนซื้อนี่...กว่า....  (อิอิ)
ผมก้อเข้าเว็บบิท เคยจะหาโปรแกรม ทำ font ใส่คำค้นเข้าไปแล้ว หงายผึ่ง!! อี๋~ อี๋~ กำลังอินกับเรื่องลิขสิทธิ์ และภาษาไทยอยู่เลย ดันไปเจอคนเซฟฟ้อน จากเว็บนี้ แล้วมัดรวมๆ กัน แหะๆ zip อ่ะครับ ง่ะ ไปโพสในเว็บบิท คอ สะ โม โล่  ชิ

เสียใจมากๆ ครับ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ที่ความพยายามของทุกคน ไอเดียของศิลปินอักษรทุกท่าน กลายเป็นสิ่งหาประโยชน์ของคนเล่นบิทพวกนั้น ทั้งๆ สร้างสรรค์กันอย่างบรรเจิด เอาไปแลกกับค่าเรโช และความฮิต โกรธและน้อยใจด้วยครับ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ที่เขาเอาไปแบบไม่นึกถึงคำว่า ค่าสมองและมารยาท

ถึงผมจะเล่นบิท แต่ว่า งานที่น่ายกย่องแบบนี้ ผมไม่เห็นด้วยเลย มันมีคุณค่าและหาได้ง่าย ทำไมต้องส่งเสริมแบบลักขโมยแบบนี้ด้วยก็ไม่รู้  ชิ ชิ

เขียนไปเขียนมาชักงง เอาเป็นว่า เสียใจที่คนเอาไปลงให้โหลดในบิทแล้วกัน แทนที่จะช่วยกันส่งเสริม ไม่คิดแล้วยังทำลายอีกต่างหาก แบร่ แบร่

ใจดีอ่อนโยน ยอดเยี่ยมชั้นหนึ่ง ตาแป๋วน่ารัก ยอดเยี่ยมชั้นหนึ่ง แต่เสียดายที่หน้าตา ได้แค่ชั้นสาม
ใจเย็นๆ ครับคุณพี่ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=6827.0
ตูว่าเราเคยคุยกันแล้วนะ  เกย์แอบ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เคยได้ยินว่ามี แต่เพิ่งเคยเห็นตัวจริง  เอือม

คนที่ซื้อ เค้าอาจจะอยากได้แต่ไม่รู้ว่าจะต้องไปดาวน์โหลดจากที่ไหน ก็เลยตกเป็นเหยื่อ.. อืม..  เอือม

ห นี ร ะ เ บิ ด ม า ปั่ น บ อ ร์ ด
หน้า: 1 [2] 3