หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาแนวรวม หุ้นกันซื้อ Font DB  (อ่าน 26964 ครั้ง)
ทีนี้ล่ะเร็วเชียว  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
บัญชีคุณไอ้แอนนนนน ตามนี้ใช่ไหมครับ เดี๋ยวผมจะโอนเงินไปให้ 1,070 บาทนะครับ

http://www.f0nt.com/about/ad.php
โห รวดเร็วยังงี้เลย

โอเคครับ
เดี๋ยวยังไงผมจะเป็นคนรวบรวมเงินแล้วโอนไปทาง DB เอง
แล้วยังไงต้องขอรายชื่อผู้ลงทะเบียนด้วยใช่ไหมครับ งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไว้จะไปโอนให้นะคร้าบ
(1070 บาทใช่มั้ยครับ)
เดี๋ยวแวะไปให้แอน

ปล.แต่อยากได้ DB soda ด้วย   กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
โซดาก็ชอบครับ (ไม่ชอบตัวหนา)
แต่พอมีฟอนต์ประกวดของกรมทรัพย์ฯ ปี 49
ก็เลยชอบชุดนั้นแทน โดยเฉพาะสารบรรณ PSK สวยมั้ก ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดีบี ตะกั่วสวยจัง  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
ตะกั่วสวยจริงด้วย  กรี๊ดดดดด

มีใครจะซื้ออีกไหมครับ  หมีโหดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ลุงอ๋าห์รีบมั้ยคะ
แนนอยากซื้อแต่ยังไม่พร้อม  ฮือๆ~

ถ้าไม่รีบ เอาด้วยนะ  ฮิ้ววว/

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ไม่รีบจ้าๆ
 หมีโหดดดด

ลุงอาห์ๆ
ประทับใจชุดไหนเป็นพิเศษคะ (ชุด4ที่มีตะกั่ว?)

(แนนชอบชุด4และโซดาด้วย  กรี๊ดดดดด)

ป.ล.
ที่จริงน่าจะมีแบบ.. จัดชุดสินค้าได้ด้วยตัวเองเนอะ
เอาฟอนต์ทั้งหมดมาวางไว้
แล้วให้เลือกเอา 10 ฟอนต์ราคานึง / 5 ฟอนต์ราคานึง งี้อ่ะ
(บางทีใน 1 ชุดเราอาจจะชอบเป็นบางฟอนต์ก็ได้  ฮิ้ววว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ส.ค. 2007, 01:04 น. โดย [ inanza ][~ » บันทึกการเข้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ชุดสี่ก็ชอบครับ

ลันล้า แต่ดูเปรียบเทียบชุด 3 กับ 4

ชุด 3 ดูหลากหลาย และน่าใช้กว่าแฮะ  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
ครับ เอาสักชุดสิครับ
ชุดสามน่าสนใจกว่าแล้วครับ

ใครจะลงขันด้วยบ้างครับ

ชุดสามลองแล้วเยี่ยมครับ เจ๋ง

มาเยี่ยมด้วยนะ เจ๋ง

หน้า: 1 [2] 3 4