หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: จินนี่ขอโชว์มั่ง~!!  (อ่าน 72224 ครั้ง)
อยากโชว์มั่งๆ!  แม้งานจะไม่ค่อยดีเท่าของชาวฟoนต์อื่นๆ อี๋~

ก่อนอื่นขอเลือกงานเก่าๆๆมาให้ดูก่อนละกัน
เก่าสุดคงตอนประมาณม.4มั้งคะ ก็ปีที่แล้วจนถึงม.5(ตอนนี้)แหล่ะค่ะ แต่ไม่เรียงนะ
แรกๆเอาเป็นไอ้ที่ทำในคอมก่อนแล้วกันค่ะ ส่วนมากก็เผาแหล่ะ ฮิ้ววว .....มีแต่การ์ตูนแฮะ ง่ะ

อันนี้ใช้ฟoนต์ของที่นี่ด้วย หุๆ

รูปนี้เพื่อนให้วาดประกอบเรื่องสั้นให้ จะว่าไประยะภาพมันผิดแต่แรกแล้ว
 ง่ะ แต่มันไม่ให้แก้ ออกมาพิลึกๆดี จริงๆน่าจะตั้งใจลงสีกว่านี้แฮะ เศร้า

อันนี้ใช้OCวาดออนไลน์กับคนอื่น เป็นรูปแรกที่คิดจะลงBGเป็นเรื่องเป็นราว

oc onlineอีกหนึ่ง เราวาดฝั่งขวาน่ะ....ผิดส่วนมาก 555

ทำให้พี่ชายเพื่อน เห็นว่าจะเอาไปทำงานส่งอาจารย์มหาลัย  งานก็สุดจะเร่งจะเอาในไม่ถึงชั่วโมง ฮือๆ~ ไม่รู้ว่าเค้าได้(กล้า)ใช้ไหม?

ลงสีในคอมพอแค่นี้ดีกว่า อายๆน่ะ-///-"
เดี๋ยวขอเบิ้ลด้วยงานสเกตซ์ กะพวกทำมือนะคะ (ไปหาก่อนๆ)

ชอบการลงสี สวยดีค่ะ

ชอบภาพที่ให้เด็กขี่หลัง
ใช้สีสวยแจ่มมากค่ะน้อง  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เจ๋ง   โอ้ว  ไม่มีไรจะพูด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เอาดรออิ้งไปก่อน ส่วนมากก็งานเก่าๆๆทั้งนั้นเลย(ตอนม.4ง่ะ) ภาพเลยดูไม่ค่อยสวยเท่าไหร่
งานปัจจุบันอยู่ที่ๆติวหมดเลยน่ะค่ะ ง่ะ

อินทีเรีย สีเน่าๆ (เหงื่อแตกพลั่ก)

อันนี้สีน้ำ ได้แรงบัลดาลใจตอนอ่านจู๋สีน้ำครั้งแรกของบอร์ดนี้ล่ะค่ะ รีบกลับไปวาดเลย 55

หมดเทศกาลเทกระจาดแล้วค่ะ ปลื้ม ....เหนื่อยเลย

ต่อไปถ้ามีงานใหม่จริงๆจะค่อยมาลงค่ะ ยิ้มน่ารัก
เห็นด้วยเรื่องการลงสีครับ สีสันสดใสสวยงามเป็นธรรมชาติมาก เจ๋ง
ไปติวดรออิ้งมาด้วยใช่ไหมครับ ติวเสร็จแล้วก็อย่าลืมสไตล์แต่ดั้งเดิมของตัวเองนะ
เพราะรู้สึกว่ามันน่ารักมากๆ เลย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้โห เก่งจังเลยน้องจินนี่  (แจ๋ว แจ๋ว)

เห็นมีSKDด้วย จะเข้าถาปัดหรอจ๊ะ  เกย์ออก

ชอบทุกงาน  กรี๊ดดดดด สวยจริงๆ
น่ารักค่ะ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
น่ารัก สีสดใสมากเลยน้องจินนี่  กรี๊ดดดดด

ป.ล. ชอบรูปแรกสุดที่ทำในคอมน่ะ ยืมไปใช้ได้มั้ย  ว้าววว

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ชอบรูปแรกที่สุดเลย สีสวยโดนใจ เจ๋ง
ชอบมากเลย สวยดีจริง ๆ  กรี๊ดดดดด
รูปแรกสวยมาดเลยจ้ะ ทั้งสี ทั้งลายเส้น  กรี๊ดดดดด
สุดยอดครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

ชอบรูปนี้ล่ะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8