หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: ~เจ๊ฟ้า..มาแล้ว..มาแล้ว~  (อ่าน 186866 ครั้ง)
สู้ว๊อยยยยยยยยยยยยยย  กรี๊ดดดดด

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
นี่แหละ นี่แหละ เสน่ห์ของการบรรยายภาพ
บางทีใส่คำบรรยายที่ไม่เกี่ยวกะภาพมันก็ดูกล้ำกลืนๆ
แต่ของเจ๊ฟ้า บอกได้ว่า นี่แหละ นี่แหละ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สปีดชัดเตอร์ยังไม่เทพนะครับ อย่าลืม
เปิดรูรับแสงงน้อยไป ภาพมืด ทำให้ Ouality ของภาพลดลง

บลาๆๆๆๆ  หมีโหดดดด

ปล. บอกกันมั่งสิครับ ว่าถ่ายยังไง แบบไหน นี่แหล่ะๆ   กรี๊ดดดดด

ไม่มีเรือด้วยใช่มั๊ย ?  ฮือๆ~

มุขควายนี่เล่นได้นานเน๊อะ.... ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
วันก่อนไปเปิด Multiply ของตากล้อง
เขาถ่ายรูปนางแบบกะทะเล
ยังมีคนมาคอมเมนต์(แบบจริงจัง) เลยครับ ว่าจ่าจะย้ายเรือไปหน่อย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ย้ายเลย ง่ายๆ  กร๊าก

รูปดำนานี่สีได้ใจมากครับ  กรี๊ดดดดด

ป.ล. ลุยโคลนถ่ายเลยใช่มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด เผลอล้มทีทำไงเนี่ย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

สกปรกเลยครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทำใจไงครับ

ทำไมเค้าไม่บอกว่า
แกน่ะ..น่าจะเดินไปอีกหน่อย

คริคริ

///

ใครปาดหน้าดั้งหักเนี่ย   ไอ้มืดหมี

แอบอ้าง
ป.ล. ลุยโคลนถ่ายเลยใช่มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด เผลอล้มทีทำไงเนี่ย

ลุยจ้ะ ถ้าล้มก็เอาตัวจมโคลน ชูกล้องสูงเท่าฟ้า  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ย. 2007, 15:08 น. โดย นางฟ้า » บันทึกการเข้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
จริงๆ น่าจะย้ายต้นกล้าให้ห่างกว่านี้อีกซัก 12 มิลนะครับ  กร๊าก

รูปความสุขเหมือนลุงแกโดนยิงอยู๋นะครับ  ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

รูปความสุขเหมือนลุงแกโดนยิงอยู๋นะครับ  ไอ้มืดหมี

ความสุขของชั้นไงยะ    คริคริ

งามมากเลยคร้าบบ กรี๊ดดดดด

สวยจัง ปลื้ม
ไปบริจาคสิ่งของมาจ้ะ   ไหว้
ที่ ร.ร. ตชด. บ้านท่าแสนคูณ อ.น้ำยืน อุบลราชธานี

ตั้งใจไว้ว่าวันนี้จะยิงเด็กๆ
และแล้วก็ได้ยิงสมใจ เหอๆๆๆ
เด็กๆ ที่นี่น่ารักมากๆ จ้องที่กล้องตลอดเวลาเลย
สะใจเรา  (อิอิ)

บางคนอึดอัดกับมุมมองของตู
บางคนว่าแต่งภาพอีกนิดน่าจะดี
บางคนบอกว่าโพสๆ ไปเหอะตูจะดู
ตูบอกว่า ตูขี้เกียจเลยย่อภาพอย่างเดียว
แต่บางภาพดูดสี บางภาพเพิ่มเข้ม
แค่นี้แหละจ้ะ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ย. 2007, 21:43 น. โดย นางฟ้า » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 33