หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ "แคนคุง (By Candit39)"  (อ่าน 25981 ครั้ง)

ตามมาติด ๆ ครับกับฟอนต์ตัวที่ 5 ในชื่อ "แคนคุง(can_Cankung)" ฟอนต์คนไทยหัวใจญี่ปุ่น..
รายละเอียดในกระจู๋จองคิวปล่อยฟอนต์ฯ
(ไปจองมาแล้วครับ นี่ไง >> http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,3817.msg713261.html#msg713261)
ติชมกันได้เช่นเคยครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2007, 01:18 น. โดย candit39 » บันทึกการเข้า

โอ้ว ญี่ปุ่นมาแล้ว กรี๊ดดดดด
แฟนๆ เรียกร้องกันมาหลายทีแล้วครับที่จะได้เห็นสไตล์ญี่ปุ่นแบบหลากหลายเนี่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แฟนชื่อแนนปะคะ หมีโหดดดด
เห็นอะไรก็แนน คริคริ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แฟนชื่อแนนปะคะ หมีโหดดดด
เห็นอะไรก็แนน คริคริ

รู้ดีจังนะน้องเดือน ฮี่...
ก็มันนึกชื่ออื่นไม่ออกนิ... (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2007, 09:13 น. โดย candit39 » บันทึกการเข้า

ผมมีความสุขจริงๆ
ได้มีฟอนต์ให้เลือกใช้จนจุใจ

ขอบคุณ ความขยันของเจ้าของฟอนต์ด้วยครับ เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2007, 09:14 น. โดย โอ๋ ระจันฯ » บันทึกการเข้า

เว็บนี้ให้อะไรกับผมเยอะครับพี่ โอ๋ ระจัน..ผมจะตอบแทนเด้วยสิ่งที่ผมพอจะทำได้แค่นี้ผมว่ามันยังน้อยไปด้วยซ้ำ... เกย์แอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2007, 09:13 น. โดย candit39 » บันทึกการเข้า

เดี๋ญวขอดู ว - ง - า / บ - ข หน่อยสิครับ
กลัวว่ามันจะมีปัญหาถ้าพิมพ์แยกกัน
(จารย์โรจี้เรียกว่า คู่คล้าย)

ลองพิมพ์คำว่า "วางใจขบขนม" หน่อยนะครับ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณพี่แอนนะครับที่เข้ามาติ กรี๊ดดดดด

นี่ครับ "วางใจขบขนม"

วูบแรกอ่านว่า

วางใจบบบนม ค่ะ ไอ้มืดหมี

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เห็นไหม อ่านไม่ออกจริงด้วย กร๊าก

หาทางแก้โลด

ตัว ข แค่ครึ่งวงกลมก็พอมั่งครับ แล้วลากเส้นตรงตัดขึ้นเลย จะได้ดูเรียวเล็กแบบ ข ไข่   กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอบคุณครับเดี๋ยวจะแก้มาให้ดู ไหว้

น่ารักดีครับ
เดี๋ยวต้องมีคนเอาไปทำพวกเกี่ยวกับขนมแน่ๆ เจ๋ง

ตรงสระอิ กับไม้หันอากาศ นิดนึงนะครับ
จะบอกว่าสระอิ แพ้ไม้หันอากาศ (งงไหมเอ่ย?)

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
จะบอกว่าสระอิ แพ้ไม้หันอากาศ (งงไหมเอ่ย?)

เข้าใจแล้วครับเดี๋ยวจะกลับไปแก้..คงเป็นตอนเย็น ๆ เพราะไฟล์อยู่ในเครื่องอีกเครื่องนึง
..........ว่าแต่...เมื่อไหร่ "โอเมก้า" จะเสร็จ อยากใช้แล้วครับ..รออยู่  ฮี่...

//ขอบคุณทุกท่านที่แนะมานะครับ..มีอะไรเพิ่มเติมได้เรื่อย ๆ นะครับ... (เหงื่อแตกพลั่ก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ย. 2007, 11:40 น. โดย candit39 » บันทึกการเข้า

แก้แล้วครับ...
ทำมาให้เลือก 2 แบบ..ช่วยชีแนะด้วยนะครับ...

หน้า: [1] 2