หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: บัตรเอทีเอ็มหาย  (อ่าน 35775 ครั้ง)
บัตรของธนาคารอะไรครับ

ถ้าของกสิกรไทย สามารถกดดูรายการเดินบัญชีย้อนหลังสามเดือนได้จากตู้เอทีเอ็ม

Today you , Tomorrow me.
ไทยพาณิชย์ค่ะ

แต่กดไม่ได้แล้วแหละโอ้เอ้ คือโมโหไปหน่อยหักเขวี้ยงไปแล้ว  หมีโหดดดด
ดีแล้วค่ะที่หายแค่ 4 พันเนอะ
ถ้ามีเยอะกว่านั้น ซวยเลย

ถือว่าเอาตังไปซื้ออะไรหมดก็แล้วกันเนอะ ปลื้ม

โวย อ้าววว

เอ ไปเช็คที่ธนาคารก็ได้มั้งคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ดีแล้วค่ะที่หายแค่ 4 พันเนอะ
ถ้ามีเยอะกว่านั้น ซวยเลย

ถือว่าเอาตังไปซื้ออะไรหมดก็แล้วกันเนอะ ปลื้ม

จริงมีเยอะกว่านั้นนะโบว์ถ้าเร็วหรือช้ากว่านี่ 1 วัน
จะได้ไปเป็นหมื่นเลยแหละ
ดีแล้วไงที่ช้าไป 1 วัน ขืนเป็นหมื่นหัวใจวายตายแน่เลย
ดีแล้วค่ะที่เก็บเงินไว้หลายๆที่ หลายๆใบ เอาน่า ยิ้มน่ารัก

ขอบใจจ่ะโบว์  เกย์ออก
เอาจริง ๆ จอยไม่เครียดเรื่องเงินเท่าไหร่หรอก ตอนนี้ยังนั่งเล่นเกมส์หัวเราะสบายใจอยู่เลย

แต่มันนึกสงสัยน่ะว่าหายไปได้ยังไง แล้วมันมีข้อขัดแย้งอีกหลายอย่าง
เลยสับสนปนงงเล็กน้อย

เสียใจด้วยนะครับ

ขอให้ได้เงินคืนนะครับ ยิ้มน่ารัก

ถ้าเอาไปปลอมลายเซ็นได้

ก็แปลว่า ต้องเป็นคนที่รู้ลายเซ็นพี่สิคะ หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
debit card หลังบัตรมันมีลายเซ็นต์ครับ
ต้องตรงกะที่เซ็นต์ไว้ตอนเปิดบัญชีที่ธนาคาร

ตอนซื้อของ ถ้าไม่ตรงนี่เราฟ้องขอเงินคืนได้ครับ

ไปคุ้ยถังขยะเอากลับมาแล้ว  ไอ้มืดหมี

อะไรที่มันเป็นหลักฐานก็ไม่ควรทิ้งนะคะ

Las Noches Rubicundior
ยังเรียนอยู่หรือเปล่าครับ เดี๊ยวผมช่วยค่าหน่วยกิต  เกย์แอบ

กาก
ไม่อยากให้จบเลยครับ

ถึงจะบอกว่าสี่พันก็เถอะนะ
แต่อยากให้ลองไปปรึกษากับทางธนาคาร แล้วก็แจ้งความครับ
เพราะมีสิทธิ์ที่จะได้เงินส่วนนี้คืน ถึงจะยากหน่อยแต่ก็ดีกว่าสูญฟรี
แถมเป็นกรณีศึกษาให้กับอนุชนรุ่นหลังด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บัตรเดบิตนี่ช่างน่ากลัวจริงๆ  เฮ้ย!?

เจ๊จอย ถ้าไม่อยากไปเช็คธนาคาร สมัคร stb online แป๊บเดียวเช็คได้เลย เจ๋ง
แต่ตอนนี้ดาลืมรหัสผ่าน  กร๊าก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6