หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Rainlendar ปฏิทินบน Desktop เจ๋งๆ  (อ่าน 55469 ครั้ง)
มันบอกว่าไม่เหมาะกับเรนเลนเดอร์สองด้วย ง่ะ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
มันบอกว่าไม่เหมาะกับเรนเลนเดอร์สองด้วย ง่ะ

มันบอกแค่ว่าบางฟังก์ชั่นอาจไม่สามารถใช้ได้ในธีมของเวอร์ชั่นเก่าคับ

แต่เท่าที่ผมใช้มาไม่มีปัญหาไรคับ  ปลื้ม

.. What you think, you are ..
อ้า ชอบๆ +

Mac OSX  ล่ะ  ฮือๆ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อยากใช้ skin XXX แต่มันใช้ไม่ได้อ่ะ ช่วยด้วย

Mac OSX  ล่ะ  ฮือๆ~

รุ้สึกจะไม่มีนะลุงโก้ ไอ้มืดหมี

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
+ ถูกใจอะฮั้นมากฮ่ะ  กรี๊ดดดดด
ลงได้ 2 ชั่วโมง แล้วก็ลบออกไปแล้วครับ กร๊าก
ตูเป็นโรคอะไรสักอย่าง ไม่ชอบให้จอมันรก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๊ะ ก็แปะไว้อันเดียว  เกย์ออก
  อืมมมมห์ ตอนนี้ก็เลิกใช้ไปแล้วเหมือนกันครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เจ๋งดีครับ ขอบคุณมาก

ว่าแต่โปรแกรมมันชื่อ Rainlendar นะครับ

ตอนแรกไปเสิช google ก็งงๆหาไม่เจอ - -*
เจ๋งดีครับ ขอบคุณมาก

ว่าแต่โปรแกรมมันชื่อ Rainlendar นะครับ

ตอนแรกไปเสิช google ก็งงๆหาไม่เจอ - -*

อ๊ะ  งง โทดที ลืมสังเกตไป  กร๊าก

ขอบคุณที่ช่วยแก้ให้ครับ  เจ๋ง

.. What you think, you are ..
น่ารักมากมากๆๆ เลย ชอบๆๆๆ อืมมมมห์
ขอบคุณงับ
ขอบคุณมากนะคะ  ลันล้า

Aree-Yong
หน้า: 1 [2] 3