หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมสารไทย  (อ่าน 94846 ครั้ง)
 กร๊าก ไม่ทราบเหมือนกันครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
โหลดเเกมสารไทย
ได้ข้อความ จากไฮไฟว์สารไทย บอกประมาณว่า สารไทยภาค 2 ออกตัวจริงแล้ว จะเปิดตัวในงาน ไทยแลนด์เกมส์โชว์ปีนี้ครับ ปลื้ม

ภาคแรกบัคยังบานอยู่เลยนะครับ  ง่ะ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ภาคสองนี่แนะนำให้ตกปลาครับ
ของดีทุกอย่างอยู่ในบ่อนั่น  แหยะ
ภาคแรกซื้อของที่อิ๋ววี่ ภาคนี้ตกปลา  แหยะ

โอเคครับ  อ๊าง~

กร๊าก ตกปลา

:02:อืม เราจะบอกสูตรคือ กด Ctrl

กด  m

รู้แค่นี้
สนุกดีนะ

whatever will be will be
ใน hardworkstudio ยังไม่ปล่อยให้โหลดเลยอ้ะ  ฮือๆ~

อ้าว เหรอ พี่เล่นแล้วนะ  อู้ย..

เห็นปล่อยในบอร์ดนี่

อ้าวเหรอครับ  หน้าแตก

ไปดูก็ไม่เห็นมีนี่ครับ มีคนถามเหมือนกัน เค้าก็บอกเวอร์ชั่นเต็มยังไม่มา  งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ม.ค. 2009, 18:54 น. โดย EaRthCh!E* » บันทึกการเข้า

กร๊าก สงสัยไอ้ซันมันคงดองอยู่ เพราะเห็นว่าช่วงนี้งานในคณะก็เยอะเอาการเหมือนกัน
(แต่วันนั้นเห็นปั่น CS:S เฉย  กร๊าก)

กร๊าก แหม คลายเครียดมั่งสิครับ

ผมมีสูตรครับ พี่ๆอาจจะรู้หรือไม่รู้ก็ได้นะ
คือเราต้องกด Tab อ่ะครับแล้วจะมีช่องสีเหลืองๆขึ้น
ก่อนกด Tab เราเปิดหน้าต่างสกิลก่อนนะ
แล้วทีนี้กดไปเรื่อยๆจนถึงตัวสกิลที่ยังใช้ไม่ได้
นั่นแหละครับ เรากด Enter ก็จะได้ใช้สกิลตามใจชอบเลย
อีกอย่าง เราจะใช้ของอาชีพอื่นก็ได้ด้วยนะ
ลองดูนะคร๊าบบบ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6