หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมสารไทย  (อ่าน 94844 ครั้ง)
 กร๊าก bug ของ Flash นี่เอง

ปกติ กด tab มันจะ hilight ส่วนที่เป็นปุ่มอยู่แล้วนี่  กร๊าก

ผมว่าน่าจะทำให้ดูเป็นเกมส์ PC มากกว่านี้นะครับ
เพราะว่า Flash มันทำให้มีปัญหาตอนเล่นช่วงหลังๆ
เช่นตอนที่มี เลเวล สูงๆและของในตัวล้น ตอนเล่นเครื่องผมกระตุกมากๆเลย
แล้วอีกอย่างนึงครับ ตอนเก็บของที่ตกอยู่บางครั้งก็เก็บได้บางครั้งก็เก็บไม่ได้
แต่ทำได้ถึงขนาดนี้ก็ดีมากๆแล้วละครับ ชื่นชมๆ (แจ๋ว แจ๋ว)

ออแล้วเปลี่ยน
อาชีพยังไง
อ่ะ คืออยากเปง
หมอผีอะนะ
พอทำเควสเสร็จหมด
แล้วไปคุยกะหมอผี
ตัวหนังสือมังก้อ
สลับกัน
ไปไป มามา
ไครรู้บอกที

เลยใช้ตัวเก่าเล่นต่อไป เบต้า1.0
[/quote] (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]