หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมสารไทย  (อ่าน 94794 ครั้ง)

จะเหล่ไปทำไมครับ  ลันล้า

อีแมะนี้ ใช้ไม่ถูกจังหวะจะระคายตา นะครับ  กรี๊ดดดดด

ลองเปลี่ยนเป็นตัวนี้ -->  กรี๊ดดดดด  ตัวนี้ --> เกย์ออก

หรือตัวนี้ --> หื่น จะดีกว่านะครับ 

พี่เอเป็นคนดีที่หนึ่งเลยยย  ลันล้า

กินรอบวง

ไม่ได้ดีหรอกแอบทำเลวไปด้วยล่ะ  คริคริ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทำเควสได้ตั้งหลายร้อย

ตัดไม้มา 12 อัน ได้ 22 บาท ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เดี๋ยวค่อยกลับไปโหลด  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ซอมบี้ในเหมืองบู๊มันส์มากครับ กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
น่าเล่นๆ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
วิธีหาเงินเร็ว

(SPOIL)
ต่อยกระสอบหน้าวัดไปเรื่อยๆ จนต่อยได้ครั้งละประมาณ 35+
แล้วดวลกับนักมวยให้ชนะจะได้ 5000
แค่นี้ก็สบายแล้ว :)
แต่ได้ครั้งเดียวนะ
 ผมทำเควสของนายพรานกับทำเควสขนมไม่ผ่านครับ ได้ไอเท็มเป็นแป้ง แต่มาดูจริงๆมันบอกว่าเป็นน้ำตาลครับ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โหลดมาเล่นแล้ว สนุกดี

จะทำหมวกอ่ะ แต่หาเชือกไมไ่ด้ หาเชือกที่ไหน

รู้สึกจะไปตีซอมบี้นะครับ

ไม่มีตัวที่เก่งกว่าเสือแล้วรึครับ เบื่อทำเควสแล้ว (อิอิ)
ไปดูในเหมืองรึยังครับ

เสือเก่งสุดในเกมละครับ
ตัวอื่นตอนนี้ต่อยหมัดเดียวตายแล้ว (อิอิ)
 ทำไมผมทำเควสทำขนมไม่ได้ครับ หาแป้งไม่ได้ครับ  ฮือๆ~

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ทำไมผมทำเควสทำขนมไม่ได้ครับ หาแป้งไม่ได้ครับ  ฮือๆ~

เหมือนกันเลย ไปปลูกข้าวมาแล้ว แต่รู้จะทำไงให้เป็นแป้ง

แล้วก็ผสมไอเท็มไม่ได้ด้วย ผสมแล้วล้มเหลว

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6