หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์งาน PimGie  (อ่าน 36367 ครั้ง)
ขอโชว์งานมั่งค่ะ หลังจากที่ดูงานของสาวกทุกคนแล้ว ไม่กล้าเทียบฝีมือเลย  ฮือๆ~

ในที่สุดก็ทำใจได้...

อยากให้พี่ๆเทพๆทั้งหลายช่วยคอมเม้นด้วยค่ะ

แปะเลย รูปแรก

ในที่สุดพิมก็แสดงตน เกย์ออก

สัดส่วนแปลกๆ แต่ลงสีสวย (ชอบวิธีลงสีผม  กรี๊ดดดดด)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ลงสีผมเป็นการลงสีที่นานที่สุดเลย   ง่ะ
เราแนะนำให้ใช้เมาส์ปากกา จริงๆนะ  เจ๋ง
ตราแมวก็ได้ 1200 กว่าๆ

รูปในอวตารน่ารักดีนะคะ  ยิ้มน่ารัก
ส่วนรูปใหญ่พี่กรี๊ดกับสีผมของผู้หญิงมากเลย

น่าฮักจาดนัก

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
น่ารัก  ปลื้ม

กินรอบวง
ใช้เมาส์ปากกาจ้า (แต่ที่เส้นยังเป็นเส้นดินสอเพราะขี้เกียจตัดเส้นใหม่ -*-)

ขอบคุณทุกคำคอมเม้นนะคะ ^^

ถ้าใช้เมาส์ปากกา น่าจะมีระดับชั้นของสีให้มากกว่านี้อีกนิดนึงนะจ๊ะ

แต่ข้อดีของภาพนี้คือ สีในรูปคุมโทนดีนะ

ไว้ดูงานสองเดี๋ยวว่ากันอีกที  ฮี่ๆ

ขยันส่งเยอะๆ เพื่อ อนาคตที่สดใส
สีสวยดีครับ แต่ปรับเส้นภาพเป็นสีที่ใกล้เคียงกับบริเวณนั้น เช่นผมสีน้ำตาล อาจตัดเส้นด้วยน้ำตาลเข้ม ก็จะดูภาพนุ่มนวลขึ้นครับ เจ๋ง

วาดมาให้ดูเยอะๆนะ เดี๋ยวก็เก่งเอง ปลื้ม
ต่อค่ะๆ

อันนี้ไม่ใช่งานวาด แต่เป็นงานออกแบบของพิมเองค่ะ  ฮี่ๆ

ออกแบบกางเกงให้ห้องค่ะ (แหวกแนว ทำเป็นเจ้าแรกเลยค่ะ ห้องอื่นเค้าไม่ทำกางเกงกัน เค้าทำกันแต่เสื้อ)
มีเพื่อนบอก "เหมือน billabong เลยว่ะ" ก็อยากจะตอบไปว่า ได้ไอเดียจากพวกนั้นเหมือนกันค่ะ แหะๆ

นี่ก็ออกแบบปกสมุดให้พี่ เป็นสมุดของนิติ ธรรมศาสตร์ โต๊ะไส้สอดค่ะ

** ขอบคุณพี่ป้อมมากค่ะ เดี๋ยวจะลองเอาไปทำดู  ปลื้ม
หมั่นไส้ห้อง 3   ฮือๆ~

เสื้อห้องเราทุเรศที่สุดในบรรดา 5 ห้องละ ฮือๆ~
เซ็งพวกเด็กเรียนรสนิยม .....  เอือม

ชอบสมุดอะครับ สวยจัง  เจ๋ง

ขอร้อง นานา

ห้อง 5 ไฮโซกว่าเห้อะ
 ง่ะ เราว่าห่วยอะ
ลายสกรีนมันเล็ก แบบไม่สวย มาก  ฮือๆ~

ถึงเราจะออกแบบก็เหอะ แต่เราโคตรเคือง  ฮือๆ~

วาดกางเกงได้เหมือนมากเลยครับ  เจ๋ง

การ์ตูนน่ารักดี  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6