หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ที่คุ้นเคย  (อ่าน 5631 ครั้ง)
ฟอนต์ใครเอ่ยดูเอาเองแล้วกัน
..เป็นงาน OTOP จัดที่.. พืชสวนโลก (เชียงใหม่) เมื่อไม่นานมานี้

กรี๊ด..ๆๆๆๆ 
ฟอนต์เค้าก็มี
ขอบคุณนะคะ

ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า

กรี๊ด..ๆๆๆๆ 
ฟอนต์เค้าก็มี
ขอบคุณนะคะ

ลันล้า

ฟอนต์ตัวเองเจอเยอะมากเลยนะ แถว ๆ เชียงใหม่
เดี๋ยวว่าง ๆ จะไปแอบถ่ายมาให้ดู (อิอิ)

เหรอๆๆ อยากเห็นค่ะ
ไม่มีโอกาสได้ไปเชียงใหม่เลย  ฮือๆ~
ถ่ายภาพมาเยอะๆๆๆๆ นะคะ

ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ร้านทำป้าย ร้านอิงก์เจ็ตที่เชียงใหม่ ใช้ฟ๐นต์ที่นี่ทั้งนั้นเลยครับ เจ๋ง
เคยผ่านแถวๆ ทางไปงานพืชสวนโลก มีร้านอาหารข้างทางใช้กันให้เปรอะไปหมด

ตอนนี้ระบาดมาที่เพชรบุรีแล้วด้วย ดีใจๆ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยินดีด้วยนะครับ ที่ฝีมือเข้าตาประชาชน  อืมมมมห์ (แจ๋ว แจ๋ว)

// เอาสีแดงออกเถอะครับ รำคาญตา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]