หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋แสดงภาพ...ดารา  (อ่าน 203304 ครั้ง)
ก็แสดงภาพค่ะ
เห็นว่า เวบนี้มีหลายคนที่สนใจเรื่องภาพถ่าย
ติชมด้วยนะคะ
น้อมรับคำติชมด้วยใจเจ้าค่ะ

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

แค่นี้ก่องนะคะ

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
อีกนะคะ

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
ก็แสดงภาพค่ะ
เห็นว่า เวบนี้มีหลายคนที่สนใจเรื่องภาพถ่าย
ติชมด้วยนะคะ
น้อมรับคำติชมด้วยใจเจ้าค่ะ

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

แค่นี้ก่องนะคะ

แค่นี้ก่อนนะคะ

รูปนี้ไปได้รางวัลมาด้วยหรือ
http://psa-newmember.org/first_year_gallery/october.html

นึกว่าจู๋แตกหน่อจากใกล้ชิดดาราซะอีก  ฮิ้ววว
แค่นี้ก่อนนะคะ

รูปนี้ไปได้รางวัลมาด้วยหรือ
http://psa-newmember.org/first_year_gallery/october.html

ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี

แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เฮียโอ๋
ฮืออออออ  รู้ได้ไง
ไม่ยอม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ต.ค. 2007, 23:10 น. โดย ดาราราย » บันทึกการเข้า

กินรอบวง
^
^
^
น่ากินจัง (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

กว๊านพะเยาค่ะ

ขอเอาอีกสองรูปที่ไปโพสต์ไว้ที่อื่นมารวมกับงานแสดงด้วยละกันครับ

มายกมือ แสดงความคิดเห็นว่า การวางตัวหนังสือคือการติดเครดิต ให้กับเจ้าของภาพ

ส่วนการวางบนภาพนั้น คงจะเป็นงานอีกรูปแบบหนึ่ง ช่น โฆษณา อะไรงี้หล่ะค่ะ

ส่วนดารา หากจะวาง ดาราจะวางแบบ ใส่ชื่อ(ความหมายของภาพ) จากนั้น ก็เครดิต ตัวเอง

บางภาพหากใส่ในภาพเลยก็ดีในแง่ของการป้องกันงานของตัวเอง

ส่วนดาราเอง อยากจะใส่ ดาราก็ใส่ค่ะ คนมองเขาจะรู้สึกอย่างไรควรจะเป็นอีกเรื่อง

เพราะภาพถ่ายเป็นของเรา

เอ่อ.....ออกอ่าวไทยไปแย้วววววววววว

บางทีการสื่อถึงรูปภาพจาก ชื่อ Title ก็สำคัญค่ะ

เผ่น....ดีก่า

ชอบรูปล่างแบบสุดๆ ไปเลย โวย

(ฝากรูปไว้ที่นี่ก็ได้นะ เพราะว่า imageshack มันชอบลบรูปทิ้ง)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลองแนบดูนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ พี่แอน ไหว้ ไหว้

เอ่อ....ดาราลองแนบแล้วค่ะ
ไม่ทราบว่าจะต้องทำอย่างไรคะ

แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ต.ค. 2007, 19:52 น. โดย ดาราราย » บันทึกการเข้า

ลองแนบดูนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ พี่แอน ไหว้ ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ต.ค. 2007, 20:02 น. โดย ดาราราย » บันทึกการเข้า

นี่ขาวดำบ้างนะคะ

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ชอบรูปเด็กกระโดดน้ำมาก แบบว่า ทั้งชัดทั้งทันเวลาพอดีเลยค่ะ  ปลื้ม
นับถือๆ  ไหว้
อีกรูปนึงก็ต้องกว๊านพะเยาค่ะ เคยไปเที่ยวมาหลายครั้งมากๆ แต่พอมามองจากภาพถ่าย รู้สึกว่าจะสวยกว่ากว๊านจริงแฮะ  ง่ะ
คิดถึงบ้านนอก  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 29