หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ...ที่ทำให้...ไทยได้ใช้กัน  (อ่าน 5167 ครั้ง)
ขอบคุณสำหรับทุกท่านผู้ออกแบบ  เจ๋ง
ขอบคุณแทนคนไทยทุกคน  ไหว้
 (แจ๋ว แจ๋ว) เป็นปลื้่มจริงๆ
ดีใจที่ได้ใช้ฟอนต์ภาษาไทยในแบบแปลกๆ

ขอบคุณอีกครั้ง  กรี๊ดดดดด
ที่ทำให้ in magazine มีตัวหนังสือไทยใช้
สนใจสาวๆในนี้ขึ้นปกมั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สนใจสาวๆในนี้ขึ้นปกมั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

เอามาผ่านการประกวดรอบคัดเลือกก่อนได้ป่าว กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ชอบปก in mag ทุกเล่มเลยครับ ยิ้มน่ารัก
ไม่รู้ทำไมถ่ายสาวๆ ได้ขาวจั๊วะขนาดนั้น กึ๋ยๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่ค่า
ชอบ in mag ม้ากกกกกกก กรี๊ดดดดด
ปกเจ๊ชมพู่นี่ สวยสะบัดสุดๆๆๆๆๆ หื่น

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อยากขึ้นปกมั่งค่า  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

อรจะขาวจั๊ว  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
น่าเจี๊ย กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: [1]