หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 36

ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มจีบสาว สาวจีบหนุ่ม  (อ่าน 180958 ครั้ง)
เอาไปเติมดีเทลหน่อยน่ะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
บวกหนึ่งน้องเดือนด้วยครับ   ข้อมูลช่วยได้เยอะเลยครับ สำหรับ พระเอกหนังเรื่อง360 อย่างผม   อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ที่มีพี่บวบเป็นนางเอกใช่มะคะ กร๊าก

ถามอีกนิดสิคะ

เคยอ่านหนังสือ GIFT
เค้าเขียนไว้ว่า เจอผู้หญิงนี่เจอที่ไหนก็เอามาเป็นแฟนได้ยกเว้นที่ผับ

ผู้ชายคิดงี้เหมือนกันหมดปะคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
น่าน เพิ่งอ่านเรื่องจริง้อาจเป็นคุณของส้มพอดีเลย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เข้าผับเค้าไปหา คนผสมพันธ์ด้วย ไม่ได้ไปหา แม่ของลูก
ก็เกินไป
กิ้วก็ไม่เคยเที่ยวดึกๆนะ สามทุ่มก็โดนด่าแล้ว
แต่ผู้หญิงที่เค้าเที่ยวเฉยๆมันก็มี มันก็ต้องแล้วแต่การวางตัวมั้งคะ
แตุ่ถ้ามันเมาๆมา มันก็คงแยกไม่ออกหรอก  ง่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เข้าผลับ 2 ครั้ง ในชีวิต  ครั้งล่าสุดตอนอายุ 17 แอบเข้าไปด้วยมั่วเอาบัตรใครก็ไม่รุ้ยื่นให้ตรวจ   

และรุ้สึกว่าปลงมากๆ จนไม่อยากจะไปเที่ยวอีก  คือ  คนเยอะ กลิ่นบุหรีคลุ้ง  แถมเวลาเพลงดังทุกโต๊ะ ลุกขึ้นเต้นกันหมด  แล้วคิดสภาพดูนะ ดิ้นกันไม่ลืมหูลืมตา  ขอโทษนะครับ ผมไม่ได้ต้องการขวางโลกหรืออะไรนะ แต่มันเป็นความรุ้สึกจริงๆ ว่า มันน่าสมเพซ อ่ะ   อย่าโกรธกันนะ เศร้า 

แล้วมันดูตลกไงก็ไม่รู้   แต่เข้าใจว่าปลดปล่อยนะเพราะผมก็เต้น  ฮ่าๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เอาแต่พอดีๆ

Las Noches Rubicundior
 หื่น เอา แต่พอดี
อ๊ะ  โวย

พี่กัมส์คิดไปหน๊ายยยย  โวย
แบบ จะเที่ยว จะกิน จะทำอะไร ก็เอาแต่พอดี ไงคะ  ฮือๆ~

ใช่ จะทำอะไรกันก็เอาแต่พอดี  หื่น

เฟิร์นคิดลามก  คริคริ

จะทำอะไร ก็เอาแต่พอดี ไงคะ  ฮือๆ~
เข้าผลับ 2 ครั้ง ในชีวิต  ครั้งล่าสุดตอนอายุ 17 แอบเข้าไปด้วยมั่วเอาบัตรใครก็ไม่รุ้ยื่นให้ตรวจ   

และรุ้สึกว่าปลงมากๆ จนไม่อยากจะไปเที่ยวอีก  คือ  คนเยอะ กลิ่นบุหรีคลุ้ง  แถมเวลาเพลงดังทุกโต๊ะ ลุกขึ้นเต้นกันหมด  แล้วคิดสภาพดูนะ ดิ้นกันไม่ลืมหูลืมตา  ขอโทษนะครับ ผมไม่ได้ต้องการขวางโลกหรืออะไรนะ แต่มันเป็นความรุ้สึกจริงๆ ว่า มันน่าสมเพซ อ่ะ   อย่าโกรธกันนะ เศร้า 

แล้วมันดูตลกไงก็ไม่รู้   แต่เข้าใจว่าปลดปล่อยนะเพราะผมก็เต้น  ฮ่าๆ

เออ คิดเหมือนกิ้วเลย  กิ้วก็ไม่ค่อยชอบคนเยอะๆนัวไปนัวมา  อี๋~
เลยไม่เคยไปเลย  กิ้วไม่ชอบอ่ะคนมาโดนตัว  รับไม่ได้  อี๋~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
รับไม่ได้  แป๊ะยิ้ม/

เฟิร์นคิดลามก  คริคริ

โวย ใช่ซี้ เฟิร์นมันลามกๆๆๆ  โวย

ฮือๆ~

//แก้แล้วนะคะ  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ม.ค. 2008, 02:20 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

ดูสิ พืดผิดพืด ถืก เลยนะเฟิร์น  คริคริ

กร๊าก กร๊าก
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 36