หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 36

ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มจีบสาว สาวจีบหนุ่ม  (อ่าน 181029 ครั้ง)
คนซื่อๆ อย่างผม
มาเอาความรู้ จาก บวบ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

แต่มันใจดีนี่ไม่ใช่ทำดีแบบ ทำดีแบบที่พี่บวบว่าจริงๆ นะ
คิดถึงจังเลยง่ะ ฮือๆ~
มอมเหล้ามันแล้วพาไปปล้ำดีมะ

เรื่องมันเกิดนานรึยังล่ะ แล้วมันร้ายแรงขนาดที่ไม่มีวันจะกลับมาคุยกันได้เลยรึ  งง
ห้ามคิดแบบนี้เลยนะ หมีโหด~

หน้าตาดีแล้วไง เก่งแล้วไง รวยก็แล้วไง
ชั้นสวย ชั้นดี เค้าเลยมาีจีบ
 เกย์แอบ

ถ้ามีผู้หญิงสองคน
คนนึงสวย สูงยาวเข่าดี หน้าตาดี เป็นเชียร์ลีด รวย เรียนเก่ง
นิสัยอาจจะงุงิ คิดว่าตัวเองสวย เอาแต่ใจ ขี้งอน แต่คนสวยทำอะไรไม่ผิดหรอก

กับผู้หญิงแบบเดือน ฮิ้ววว

ตอนนั้น ได้ยินใครพูดไม่รู้
โอ๊ย พี่คนนี้หล่อมาก มีแฟนก็น่ารักสมกันมาก

ลองคิดเล่นๆ สมมติเดือนกะมัน...จริง
คำพูดนั้นมันคงเปลี่ยนไป กร๊าก

ก็นะ
เดือนคิดแบบนี้จริงๆ นะ ฮือๆ~ พูดแล้วก็ซึม..

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตูไม่เป็น พอดีเป็นคนเสมอต้นเสมอปลาย  อืมมมมห์
ผมก็เป็นครับ เหี้ยยังไงเหี้ยอย่างนั้น ไม่ดีขึ้นเลย อืมมมมห์

คนซื่อๆ อย่างผม
มาเอาความรู้ จาก บวบ  ยิ้มน่ารัก
ไม่ใช่นะครับ ตัวเองยังเอาไม่รอดเลย ง่ะ

ม่ายๆ
อันนี้มันมีเหตุนะ จริงๆ อยากตั้งมานานแล้วด้วย ชิ

แต่มันใจดีนี่ไม่ใช่ทำดีแบบ ทำดีแบบที่พี่บวบว่าจริงๆ นะ
คิดถึงจังเลยง่ะ ฮือๆ~
มอมเหล้ามันแล้วพาไปปล้ำดีมะ

ดีครับสนับสนุน หมีโหด~

ถ้ามีผู้หญิงสองคน
คนนึงสวย สูงยาวเข่าดี หน้าตาดี เป็นเชียร์ลีด รวย เรียนเก่ง
นิสัยอาจจะงุงิ คิดว่าตัวเองสวย เอาแต่ใจ ขี้งอน แต่คนสวยทำอะไรไม่ผิดหรอก

กับผู้หญิงแบบเดือน ฮิ้ววว

ตอนนั้น ได้ยินใครพูดไม่รู้
โอ๊ย พี่คนนี้หล่อมาก มีแฟนก็น่ารักสมกันมาก

ลองคิดเล่นๆ สมมติเดือนกะมัน...จริง
คำพูดนั้นมันคงเปลี่ยนไป กร๊าก

ก็นะ
เดือนคิดแบบนี้จริงๆ นะ ฮือๆ~ พูดแล้วก็ซึม..

ไม่เถียงครับว่าคนสวยทำอะไรไม่ผิด แต่ตูไม่เอาหรอก ฮิ้ววว

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

ผมก็เป็นครับ เหี้ยยังไงเหี้ยอย่างนั้น ไม่ดีขึ้นเลย อืมมมมห์

ถูก  อืมมมมห์ นึกว่าจะไม่มีคนมาตบมุขตรูแล้ว
เรื่องมันเกิดนานรึยังล่ะ แล้วมันร้ายแรงขนาดที่ไม่มีวันจะกลับมาคุยกันได้เลยรึ  งง
ถ้านับช่วงที่เกิดเรื่องก็ 6 ปีค่ะ
ถ้านับช่วงที่ไม่เจอกันก็ 3 ปี

ตอนยังเจอกันยังเรียนด้วยกันนี่ไม่รู้สึกไรเลยนะ
แต่พอไม่เจอนี่ทำไมคิดถึงจังก็ไม่รู้

มันมีแฟนแล้วค่ะ ฮิ้ววว ได้เป็นแฟนกันเพราะเดือนไปสร้างสถานการณ์ให้ได้อยู่ด้วยกัน คุยกันมากขึ้นเองแหละ
บางทีเวลามีพบเพื่อนเก่ากันก็ได้เจอ
แต่ไม่ได้คุยไรกันมากมายหรอก

แฟนมันหึง ฮิ้ววว
คือผู้หญิงด้วยกัน ก็คงรู้น่ะ

เค้าก็มีคนของเค้า
เค้าก็คิดว่า เดือนก็มีคนของเดือน (ซึ่งจริงๆ ตูไม่มี)

เดือนยังไม่รู้เลยว่าทำไมตัวเองไม่ลืม
นี่ถ้าเดือนต้องได้ไปงานแต่งมันจริงๆ (สมมตินะ)
ตายไปเลยครับ ตายไปเลย หน้ามึน

นี่เดือนก็ยังหวัง ไม่ได้หวังให้เลิกกันหรอกนะ
แต่อยากเป็นเพื่อนกัน เป็นคนที่สนิทกัน เป็นคนที่มันไม่สบายใจแล้วจะเป็นที่ระบายให้ได้น่ะ

แต่มันคงไม่มีทางแล้วล่ะ
เส้นทางมันไม่ได้มาบรรจบกันแล้ว

ตอนนี้คือหวังลมๆ แล้งๆ ง่ะ ฮิ้ววว

นี่จู๋จีบนะ ไหงให้เดือนมาแฉความขมขื่นงี้เล่า พอแระๆ โวย

จีบยากหรือเปล่าไม่รู้
แต่รักษาไว้ให้ได้นานๆ นี่ยากนะ

ความรักไม่ใช่อารมณ์ ความรักคือความตั้งใจ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ความรักไม่ใช่อารมณ์ ความรักคือความตั้งใจ

ชอบคำนี้จัง ปลื้ม

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
แต่รักษาไว้ให้ได้นานๆ นี่ยากนะ

ว้าย คมบาดคอ กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด เฮียอ๋าห์  กรี๊ดดดดด

:05:ครับ

เดือน เดี๋ยวเดือนมีคนใหม่ดูแล คอยสวีทวิดวี้วกัน
เดินก็จะไปแสดงความยินดีกับเขาได้เองแหละ

หรือไม่ถ้ามันจะน้ำเน่ามากๆ
จริงๆ เขาก็อาจจะคิดถึงเราเหมือนกัน ยิ้มน่ารัก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ไม่เถียงครับว่าคนสวยทำอะไรไม่ผิด แต่ตูไม่เอาหรอก ฮิ้ววว

จริง ตูก็ไม่เอา
ก็เลยไม่จีบมันซะเลยดีกว่า เอาไว้ดูพอกระชุ่มกระชวย
 หื่น
ถ้า "ไม่ถนัด" จะทำ ต่อไปจะลำบากครับ
(ตอนแรกจะใช้คำว่า "ฝืน" แต่ก็คิดว่าไม่ใช่

ผู้ชายที่ไหนเวลาชอบใครก็ทำดีเกินปกติทั้งนั้นแหละ (ตูก็เป็น)
ใช่ๆ  หมีโหด~ แต่แฟนเก่ากิ้วนี่ ไม่รู้มันเห็นกิ้วเป็นอะไร มันไม่มีช่วงโปรโมชั่นด้วยนะ  หมีโหด~

จีบกันตูก็ต้องจีบมัน(แต่มันบอกกะคนอื่นมาว่าอย่ามายุ่งกะกิ้วนะ ของกู  โวย)
ไปเที่ยวตูก็ออกค่าหนังเอง จะไปไหนก็ไม่มารับด้วยนะ กิ้วต้องนั่งรถเมล์ไปบ้านมันก่อนแล้วค่อยไปเที่ยว
จะปี้ก็ต้องให้กูไปบ๊านนนนนนนนนนนนนนนนน
เคยไปซื้อหนังสือเรียนให้น้อง นึกดูนะเค๊อะ หนังสือเด็กประถมหนังขนาดไหน  แถมของสองคน กะว่าแฟนที่รักต้องมารับแน่ๆ
มันไม่มารับค่ะพี่น้อง มันให้กิ้วนั่งรถเมล์ไปเอง แถมวันนั้นใส่กระโปรงสั้นพริ้ว ลิ่วลมสุดๆ  กรี๊ดดดดด
แต่กิ้วก็โอเคนะ เข้าใจว่าเค้าเป็นคนแบบนี้ แล้วกลายเป็นว่า ไอ้ที่ทำกะกิ้วแบบเนี๊ย มันจริงจังกะกิ้ว แต่ไอ้ผู้หญิงที่มันเอาใจเอาเบนซ์ไปรับ บอกรักไวซะเหลือ เออ มันไม่ได้จริงจัง(กิ้วหมายถึง คนก่อนหน้าและคนหลังกิ้วนะ)
ทุกวันนี้กิ้วก็ยังเข้าใจมันแล้วก็ รับได้ ไม่ได้รู้สึกทุกข์ใจอะไรเลยนะ กิ้วเฉยๆน่ารักดี  ปลื้ม

กิ้วก็เคยชอบเพื่อนตัวเองนะ ตั้งสิบปีแหนะ   ฮิ้ววว
ที่แย่ก็คือมันไม่คุยกะกิ้วเลยตลอดห้า หกปีที่ผ่านมา เพราะมันรู้ว่ากิ้วชอบมัน มันเลยพาลเกลียดกิ้วไปเลย  ฮิ้ววว
แต่เวลาช่วยเยียวยาได้นะคะ ตอนนี้กลับมาเล่นหัวกันได้แล้ว กรี๊ดดดดด

สำหรับเรื่องพี่เอก กับไอ้ตัวเล็กที่อยู่ในท้องกิ้วตอนนี้ ใช้คำนี้ได้เลยนะ
กิ้วไม่เคยทำอะไรแล้วจะเสียใจ เพราะกิ้วจะทำอะไรกิ้วคิดแล้วทุกอย่าง ดังนั้น กิ้วตั้งใจทำทุกๆอย่างด้วยตัวกิ้วเอง ถึงมันจะดูแหม่งๆในสายตาคนอื่นก็เหอะ  ปลื้ม
ใครมาว่า ว่ากิ้วพลาดมีลูกกิ้วโกรธนะ เพราะชั้นตั้งใจนะเนี่ย  แต่คิดว่าคงไม่มีใครเข้าใจหรอกว่ากิ้วคิดอะไร กร๊าก
ลูกกิ้วกิ้วมีด้วยความตั้งใจ แล้วก็รอเค้านะ ชิ
เอ๊านอกเรื่อง  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไม่เคยมีแบบว่า เจอปุ๊บชอบปั๊บ แฮะ
มีแต่แบบว่า รู้จักกันมาพักนึง เรียนรู้กันบ้างนิโหน่ย

จนรู้สึกชอบขึ้นมา
แล้วก็ไม่ค่อยบอก - .. -
รอให้มีสถานการณ์แบบหนังเกาหลี หรือการ์ตูนญี่ปุ่นก่อน

จนสุดท้าย
ทอมคาบไปแดร๊ก  เฮ~~

----------------------------

มีคนบอกผมว่า บางทีคนเราแยกไม่ออกระหว่าง
"ความรัก" กับ "ความหลง"  อืมมมมห์

perfectionist
จริง ตูก็ไม่เอา
ก็เลยไม่จีบมันซะเลยดีกว่า เอาไว้ดูพอกระชุ่มกระชวย
 หื่น
ผู้ชายอีกหลายเปอร์เซนต์เค้าคงไม่คิดแบบนี้มั้งคะ ง่ะ

ฮือๆ~ เดือนก็ไม่ได้อยากเจียมตัวนะ แต่เห็นแล้วมันก็นะ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 36