หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 36

ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มจีบสาว สาวจีบหนุ่ม  (อ่าน 181048 ครั้ง)
ลูกค้าที่เคย ดิวงานกัน กว่าจะจบงานๆหนึ่ง คุยกัน เป็นเดือนๆ โทรหาทุกวัน  พองานเสร็จ  ก็เหงาเหมือนกันครับ   หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มาเก็บข้อมูลงัฟ  ฮี่ๆ

ป๋าเนียนนะงัฟ  เหลือบ

ตั้ง มันเอ่ยชื่อป๋าไว้แล้วนะฮะ
รบกวนป๋ามาร่วมแชร์ประสบการณ์มั่งเลยครับ อยากรู้ๆ  กรี๊ดดดดด

ปล. หรือว่าให้ไปอ่านใน 360 เอา
ลูกค้าที่เคย ดิวงานกัน กว่าจะจบงานๆหนึ่ง คุยกัน เป็นเดือนๆ โทรหาทุกวัน  พองานเสร็จ  ก็เหงาเหมือนกันครับ   หมีโหด~

ใช่เลย!!

ลูกค้าคนนั้นเป็นผู้ชายหรือเปล่าพี่จักรี  (อิอิ)

กินรอบวง
มันก็ปนๆกันไปอะครับ   พี่ชอบ ทุกแบบ    แต่ถ้าเป็นผู้ชาย  ก็ต้องระวัง   การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย ซะหน่อย   (กฟผ(กลัวฟ้าผ่า))

หมีโหด~ หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กฟฝ ไม่ได้ทำฟ้าผ่านะ
ฟ้าผ่าต้องพระพิรุณกับน้องน้ำฝนโน่น

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
มาเก็บข้อมูลครับ

ฮิ้ววว

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol

เพื่อนเอใช้ ดิ้นต่อยท้อง ร้องต่อยปาก

ส่วนเพื่อนเออีกคนสมมุติว่าชื่อจักรีนะครับ เค้าใช้ว่า อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ

ตูใช้ อยู่ห่างๆ อย่างหื่นๆ หื่น หื่น

ปกติไม่ค่อยได้จีบหญิงครับ ใช้วิธีทุบหัวตอนเผลอแล้วลากเข้าถ้ำ
หรือไม่ก็พาขี่มอไซค์ไปที่มืดๆ ตอนฝนตก จนรถดับก็พาเข้ากระท่อมร้างปลายนา

เจ๊ยยย นั่้นมันหนังไทยแล้ว โวย

จริงๆ เริ่มจากการที่เราและเค้าสบตากันแล้วมองท่าทีกัน
ถ้าเค้ามีใจหรือเค้ายิ้ม เสยผม หรือมีท่าทีที่เรารู้ว่าเค้าก็สนใจเรานะ เราก็ค่อยๆ ขยับท่าทีตามครับ
แล้วแต่ว่าจะถดถอยเพื่อดูท่าที หรือรุกคืบเพื่อความก้าวหน้า

เดี๋ยวนี้ผู้หญิงกล้าขึ้นครับ บางทีเค้าก็มาจีบก่อนเลยก็มี แต่ใช้วิธีเข้าหาเหมือนไม่จีบนั่นแหละ

ทางที่ดี คบกันเป็นเพื่อนพี่น้องไปก่อนแล้วดูท่าทีจะมีโอกาสสูงกว่าครับ กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ส่วนใหญ่ผู้หญิงจะเป็นคนจำได้มากกว่านะคะ

แต่ถ้าผู้ชายช่างสังเกตว่าผู้หญิงไม่ชอบอะไรไม่ชอบอะไรนี่น่ารักค่ะ กรี๊ดดดดด
แต่ถ้าสังเกตทู้ก..อย่าง ก็ระวังโดนด่าเหมือนกันนะคะ ทั้งชายทั้งหญิงนั่นแหละ กร๊าก
สำหรับคนที่บอกว่าไม่มีประสบการณ์หรือไม่มีความรู้

ใช้ตัวเองเอาก็ได้นะคะ แบบว่าถ้าเป็นเรา เราจะทำไงดีไง

เหมือนเดือนเนี่ย ท่าดีทีเหลว
เอาชีวิตจริงไปปนกะนิยายก็บ่อย
เอาความรักของคนอื่นมาตัดสินก็มาก
คือมี references ที่มันก็ใช่ว่าจะเอามาอ้างอิงได้เสมอไป
จริงมะๆ

อยากอ่านค่ะ กรี๊ดดดดด

เดือนแอบคิดว่ากระจู๋นี้เป็นกระจู๋ลูกเจี๊ยบล่ะ กร๊าก

ป.ล. พี่ตั้งแอบไปเขียนในเอ๊กทีนด้วยเหรอ ฮี่...

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ส่วนใหญ่ผู้หญิงจะเป็นคนจำได้มากกว่านะคะ
ไม่เห็นจำอะไรได้เลย  หมีโหด~

หรือว่าดั๊นจะเป็นข้อยกเว้น (เหงื่อแตกพลั่ก)

แต่ถ้าผู้ชายช่างสังเกตว่าผู้หญิงไม่ชอบอะไรไม่ชอบอะไรนี่น่ารักค่ะ กรี๊ดดดดด
แต่ถ้าสังเกตทู้ก..อย่าง ก็ระวังโดนด่าเหมือนกันนะคะ ทั้งชายทั้งหญิงนั่นแหละ กร๊าก

สังเกตแบบอย่าให้รู้สิครับ ไปนั่งจ้องโต้งๆก็น่าจะโดนอยู่  (อิอิ)
ส่วนใหญ่ผมจะจำไว้หน่ะครับ วันหลังอาจได้ใช้ขึ้นมาก็ได้ แฟนผมบอกมาว่ามันรู้สึกดีที่
ถามอะไรขึ้นมาแล้วตอบได้เกือบหมด เหมือนเราใส่ใจที่จะจำ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -

ชาย :  คุณครับ  ผมคุณหอมจังเลยนะครับ  ไป ทำผมมาใหม่เหรอครับ  ดูเด็กขึ้นจมเลยนะครับ
หญิง : ค่ะ ขอบคุณค่ะ  ยิ้มน่ารัก (น่ารักจังจำได้ด้วย)
ชาย : คุณครับ เล็บ สวยจังเลยนะครับ ไปทำมาใหม่เหรอเมื่อวานยังไม่เห็นเลย
หญิง : ค่ะ ขอบคุณค่ะ  ยิ้มน่ารัก (น่ารักจังจำได้ด้วย ว่าแต่ว่าเมื่อวานเราไม่ได้เจอกันนี่นา แต่ชั่งเหอะ รักกันใหม่ๆอะไรก็ดี ทำเป็นไม่สนใจซะ เก็บไว้ตอนเบื่อ)
ชาย : คุณครับ รู้สึกหู คุณจะมีน้ำหนวกนะครับ
หญิง : ..............................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2008, 14:25 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ป.ล. พี่ตั้งแอบไปเขียนในเอ๊กทีนด้วยเหรอ ฮี่...

เอาไปลงบล๊อกด้วยหละเออ  (อิอิ)

กินรอบวง
ว่าแล้ว ว่าต้องเจอตั้งแถวนี้

มาเสนอความเห็น

ในฐานะที่เป็นผู้หญิง และเป็นคนเปิดเผย เคยมีความคิดล้ายๆเดือน

คือว่าชอบคนไหนก้เข้าไปจีบเค้าเลย
เพราะมักไม่ชอบคนที่มาจีบเรา

เคยแอบชอบเด็ก ค.ว.ย. (คณะวิทยาศาสตร์ อย่าคิดมาก)
ทำทุกอย่าคล้ายน้องตั้งแหละ สืบๆ โทร.ๆ
คุยกันนานหลายเดือน

ไปออกค่ายที่เพชรบุรี เราซื้อขนมไปใ้หที่หอชายเลยนะ คนแถวหอชายแซวกันใหญ่

แต่สุดท้าย อยากร้องไห้เป็นภาษาบาลี
เค้าบอกว่า
" เค้าก็ชอบเรานะ แต่เค้าไม่ชอบผู้หญิงที่มาจีบเค้า เค้าอยากเป็นคนจีบเองมากกว่า"

จี๊ดดดดดดดดดดดดด

คือที่เราก็ไม่ชอบผู้ชายที่มาจีบเราเลยอ่ะ

ต่อยมันเลยเจ๊  โวย โวย

กินรอบวง
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 36