หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 36

ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มจีบสาว สาวจีบหนุ่ม  (อ่าน 181064 ครั้ง)

สงสัยต้องมีฉากช่วยชีวิต
เป็นต้นว่าเหยียบเส้นเหลืองแล้วดึงเข้ามา (คุ้นๆไหม)  (อิอิ)

ความกล้าอันดับ 1 เทคแคร์อันดับ 2
(ตูไ่่ม่มีสักอย่าง กร๊าก)

perfectionist

เคยอ่านหนังสือสอนจีบสาวเล่มนึง เอาไปลองใช้ได้ผลดีนะ

ใครอยากจีบเป็น ต้องทำตามแบบฝึกหัดนะจ๊ะ
ขั้นแรก
เจอเพศตรงข้าม ใครก็ได้ เดินผ่านกันก็ได้ กรุณาอย่าใช้กับเพื่อนจะเกิดผลดีมากกว่า
ให้ยิ้มให้เขา
แค่นั้นพอ แค่ยิ้ม ไม่ใช่ยิ้มแสยะด้วย ยิ้มแบบคุณกระต่าย นึกถึงอวตารบลิ๊งๆ พี่แอนไว้  อ้วก (ยิ้มให้สดใสพอ  กร๊าก)

ในสัปดาห์แรกนี้ เราขอแค่สิบคนเท่านั้น ยิ้มให้คนแปลกหน้าสิบคน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 อืมมมมห์

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อ้าว มีเอ่ยถึงตูได้ไงวะ ง่ะ
แล้วคนที่โดนเอ่ยถึงที่มีแฟนๆ กันเนี่ย อุบกันหมดเลยนะ
สงสารน้องๆ เขามั่งสิครับ

ส่วนตู เรื่องทะเลนั้นพี่พอรู้ แต่เรื่องเจ้าชู้ไม่รู้จะทำฉันใด
เกิดมาไม่เคยจีบใครเลยครับ
ไม่เคยพยายามบิ๊วตัวเองให้มันดูดีเพื่อให้เพศตรงข้ามหันมามองเลย
ไม่รู้ฮอร์โมนเพศมันทำงานผิดพลาดหรือเปล่า
เลยคิดมาตลอดว่าเราก็เป็นของเราแบบนี้

คงถือเป็นความไม่ประสีประสาเป็นการส่วนตัวเลยละมั้งครับ
ตอนเรียนมหาลัยก็ทำงาน(นอกคณะ)คลุกคลีกับน้องตึงๆ เยอะแยะ หื่น
แต่ไม่ได้รู้สึกว่าจะต้องไปจีบเขาเลย .. คือมันไม่เป็นไง ง่ะ

ขืนฝืน แกล้งแสดงละคร ทำหล่อช่วงโปรโมชั่นไป
เดี๋ยวพักนึงลายก็ออก ..สู้เป็นมันอย่างนี้เลยดีกว่า
สักวันพอมีคนเข้าใจเราขึ้นมา นั่นแหละตัวจริง
จะว่าเหี้ยเสมอต้นเสมอปลายมั่งก็ไม่ใช่ เพราะตูเป็นคนดี กร๊าก

แล้ววันนึงก็พบตัวจริง ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แหม๋ๆๆๆ เกย์แอบ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
อ้าว มีเอ่ยถึงตูได้ไงวะ ง่ะ
แล้วคนที่โดนเอ่ยถึงที่มีแฟนๆ กันเนี่ย อุบกันหมดเลยนะ
สงสารน้องๆ เขามั่งสิครับ

ส่วนตู เรื่องทะเลนั้นพี่พอรู้ แต่เรื่องเจ้าชู้ไม่รู้จะทำฉันใด
เกิดมาไม่เคยจีบใครเลยครับ
ไม่เคยพยายามบิ๊วตัวเองให้มันดูดีเพื่อให้เพศตรงข้ามหันมามองเลย
ไม่รู้ฮอร์โมนเพศมันทำงานผิดพลาดหรือเปล่า
เลยคิดมาตลอดว่าเราก็เป็นของเราแบบนี้

คงถือเป็นความไม่ประสีประสาเป็นการส่วนตัวเลยละมั้งครับ
ตอนเรียนมหาลัยก็ทำงาน(นอกคณะ)คลุกคลีกับน้องตึงๆ เยอะแยะ หื่น
แต่ไม่ได้รู้สึกว่าจะต้องไปจีบเขาเลย .. คือมันไม่เป็นไง ง่ะ

ขืนฝืน แกล้งแสดงละคร ทำหล่อช่วงโปรโมชั่นไป
เดี๋ยวพักนึงลายก็ออก ..สู้เป็นมันอย่างนี้เลยดีกว่า
สักวันพอมีคนเข้าใจเราขึ้นมา นั่นแหละตัวจริง
จะว่าเหี้ยเสมอต้นเสมอปลายมั่งก็ไม่ใช่ เพราะตูเป็นคนดี กร๊าก

แล้ววันนึงก็พบตัวจริง ยิ้มน่ารัก

อันนี้เรื่องจริงครับ ขอคอนเฟิร์ม  คริคริ
อะไรของมึง ไอ้เช่ 3cษ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ที่ว่าไม่ดูดีนะเหรครับพี่เช่  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แหม๋ๆๆๆ เกย์แอบ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผมก็ทำอย่างที่พี่แอนว่ามาตลอดครับ  ดูผลซิเป็นไง  เห็นๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มีลูกมีหลานแล้ว ลันล้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ใช่ครับ   

โว้ววววววว    ผมยังไม่มีสามีเลยนะฮะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แง่ะ เหวอ

เหมือนตูเลย เกย์ออก เรามาตกร่องปล่องชิ้นกันดีไม๊ครับจักรี กรี๊ดดดดด

จักรีสามีสามนะคะพี่สฟิ้ง กรี๊ดดดดด
แต่ทีนี้อยากรู้เป็นประเด็นๆ แบบนี้

- ผู้ชายเวลาพึงใจแม่นางใดสักคน จะมีวิธีจีบกันยังไงบ้าง
เสาะหาเบอร์มาแล้วโทรไปจีบ ส่งของให้ แบล็บๆๆๆ

อันนี้ตูไม่ใ่ช่ผู้ชาย ไม่ขอตอบนะจ๊ะน้องฉาว  หมีโหด~

- แล้วผู้หญิงที่โดนจีบด้วยแต่ละกลยุทธ์มาเนี่ย รู้สึกไงกันบ้าง
เช่นเวลามีหนุ่มนิรนามโทรมาไรเงี้ย หมีโหด~

มีหลายอาการ  คริคริ

1. ถ้าแบบอยู่ดี ๆ ได้เบอร์มาจากไหนก็ไม่รู้ ถามแล้วก็ดันไม่สำเหนียกว่าได้เบอร์ตู
หรือแอดเอ็มตูมาได้ไงก็ไม่รู้ คล้าย ๆ สติปัญญา้เกิดอ่อนชั่วคราว ก็จะด่าแม่งเลย  กร๊าก
ก็เพราะถามเหี้..อะไรก็ตอบให้ตูไม่ได้ คุยไปตูก็จะรำคาญเปล่าๆ ปรี้ๆ

2. วิธีการที่ตอนนี้เจออยู่ ก็ ก็ชวนคุย  ยิ้มน่ารัก  แต่จะรู้สึกกับวิธีที่ 2. มากกว่า
เพราะอย่างน้อยไม่ได้มาแบบขี้เรื้อนชวนปลงสังเวช คือในสมองตูจะคิดว่าอีแบบแรก
มันกะจะฟัน ฟัน ฟัน กูอย่างเดียว  หมีโหด~

- แล้วเวลาผู้หญิงพึงใจชายหนุ่มเนี่ย เราจะแสดงตอบไงไม่ให้น่าเกลียดดี
หรือว่าถ้าเค้าไม่ได้จีบเรา แต่เราอยากสานสัมพันธ์กะเค้า เราจะทำไงดีอ้ะ หมีโหด~

เดือนก็เคยจีบๆ ผู้ชายแหละ กร๊าก

กร๊าก  ข้อนี้พี่ก็อยากถามคุณน้องเหมือนกันนะคะเนี่ย
คือ พี่คิดว่าถ้าไม่อยากให้น่าเกลียดมาก ก็อย่าออกอาการ
หรือแสดงว่าเราก็คิดอย่างที่เค้าคิดเหมือนกันแบบโจ้งแจ้ง ไอ้ประเภท ชมซึ่ง ๆ หน้า
หรือหวังกะจะฟันเค้าเต็มที่นี่ไม่ไหวนะคะ  ผู้ชายมันก็จะกลัวเราซะ 
(แต่ถ้าอยากไล่มันให้ไปไกล ๆ ก็ใช้วิธีนี้เหอะ กร๊าก )

ส่วนถ้าเค้าไม่ได้จีบเรา แต่เราอยากเชื่อมความสัมพันธไมตรี 
ใช้วิธีตูก็ได้  คือ ตอนนี้ใช้วิธีเอาของกินมาล่อ ได้ผลหรือเปล่าไม่รู้
แต่ตอนนี้เวลาพี่เจอกันก็จะยิ้มให้กันนะ  พี่คิดอยู่ว่าถ้าพี่ไม่ได้เป็นแฟนกัน
อย่างน้อยเป็นเพื่อนกันก็ดี  ยิ้มน่ารัก

- คิดว่าระหว่างการกระทำกับคำพูด อะไรสำคัญกว่าคะ
บางคนคิดว่าแค่การกระทำก็เพียงพอ แต่เดือนว่ามันต้องมีทั้งสองอย่างนะ ค่อยมาเล่าว่าทำไม

ของอย่างนี้มันต้องมาคู่กัน จากประสบการณ์ตรงของตูนี่แหละ  หน้ามึน

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 36