หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 36

ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มจีบสาว สาวจีบหนุ่ม  (อ่าน 180993 ครั้ง)

เข้าเรื่องหน่อยละกัน  ยังไม่ได้ตอบอะไรเป็นสาระๆเลยนี่นา  สำหรับผม ผมเป็นคนขี้อายมาก การจะให้ไปจีบใครก่อนเป็นเรื่องยาก จนมาค้นพบตัวเองว่า ถ้าทีเล่นทีจริง มันจะช่วยให้ด้านขึ้นผมก็เลย สร้างบุคลิก ขึ้นมาเพื่อปกปิดความในใจ เอาไว้ครับ   ตรึ่งโป๊ะ แพล๊บๆ ฝืดๆฝาดๆ   กึ๋ยๆ

ปล.แต่ถึงเววลาแล้วจะเปิดเผยมาก จน ไม่เหลืออะไรให้น่าค้นหา  ฮือๆ~  

เอ้าๆ มันเข้าคำถามข้อไหนบ้างละเนี่ย  ง่ะ  เดี๋ยวค่อยกลับมาตอบอีกที ละกันครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีสามีสามนะคะพี่สฟิ้ง กรี๊ดดดดด

เรามาตั้งกลุ่มสวิงกลิ้งกันดีกว่ามั๊ยฮ้าาาา

จริงๆ การฝืนใจเพื่อทำอะไรบางอย่าง มันก็เกิดขึ้นได้เพราะความหลงนี่แหละครับ
ผู้ชายจะพยายามกระแดะทำดีให้ได้มากๆ เพื่อให้หญิงหันมาสนใจ
ถ้าผู้หญิงใจเร็วด่วนได้ ก็เข้าทาง แต่ถ้าผู้หญิงไม่เล่นตามเกมผู้ชายเกินไป
พยายามมองให้นานๆ ศึกษาไปเรื่อยๆ นั่นจึงจะเป็นผลดีต่อผู้หญิงครับ เจ๋ง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
แต่ไม่เป็นผลดีกับผู้ชาย ใช่มั้ยครับ (ถ้าผู้ชายคนนั้นจริงจัง จริงๆ) ฮือๆ~

เป็นผลดีกับทั้งสองฝ่ายนะครับ เอว่า จะได้รู้ว่าเราชอบคนคนนันจริงรึเปล่า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นี่ผมก็ทำตามที่เอแนะนำนะครับ   ผม รอเวลา ดูใจผู้หญิงหลายสิบล้านคน มาเป็นเวลาเกือบ 24 ปีแล้วนะครับเนี่ย  ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เจ๊นัทนี่เอะอะจะฟันๆ (อิอิ)

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
นี่ผมก็ทำตามที่เอแนะนำนะครับ   ผม รอเวลา ดูใจผู้หญิงหลายสิบล้านคน มาเป็นเวลาเกือบ 24 ปีแล้วนะครับเนี่ย  ฮือๆ~

ดูทีละคนครับ ดูหลายสิบล้านคนเนี้ย คงใช้เวลาหลายร้อยล้านปีอะครับ  อืมมมมห์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จักรีลองเริ่มกับน้องตาเลยก็ได้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

หูย ตื่นเต้นๆ  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก เป็นความคิดที่ดีครับ

ผมไม่อยากคุยอะครับ ตอนที่ผม ยังเอาะๆกว่านี้ซัก2-3ปีที่แล้ว ผู้หญิงที่ผ่านเข้ามาในชีวิตผม ทุกวันไม่เคยซ้ำหน้ากันเลยนะครับ   บางคนใจดีก็รับใบปลิวที่ผมแจก แต่บางคนใจร้ายก็ตัดรอนด้วยการเชิดใส่ผมซะอย่างงั้น

จักรีเริ่มกับน้องแอนก็ได้ครับ ใครใกล้ตัวชื่อแอนก็เริ่มจากคนนั้นแหละครับ เกย์ออก

ขนาดผมยังมีเพื่อนเก่าที่ชื่อแอนตั้งหลายคน เคยจีบๆ ผ่านๆ มาด้วย กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
คนชื่อแอนเป็นแค่ทางผ่านครับ  ยิ้มน่ารัก

ใช่ครับ ให้เค้าผ่านเข้ามาในชีวิตเราซักแวบก็ยังดี แล้วไปหาแอนต่อไป อืมมมมห์
สักพักก็จะรู้สึกกล้าแกร่งกับคนชื่อนี้ แล้วเราก็ค่อยไปเริ่มจริงจังกับคนชื่ออื่น กรี๊ดดดดด

ปล. ชีวิตนี้แฟนเพื่อนที่มันเคยจีบๆ ก็มีแต่ชื่อแอนทั้งนั้นเลยนะ พูดเป็นเล่นไป เอือม

อืมมมมห์ (ภูมิใจ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เธอคือหญิงเดียวในดวงใจ หญิงคนต่อไปคือกำไรชีวิต  อืมมมมห์   

(ใครที่แอบชอบผมอยุ่อย่าเชื่อนะครับ นี่คือการแสดง  หมีโหด~)

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 36