หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: iannnnnFHM 2008  (อ่าน 21598 ครั้ง)
<a href="http://img2.f0nt.com/flash/8c9a8ad3b10a3f98338b1047bee5fb34.swf" target="_blank">http://img2.f0nt.com/flash/8c9a8ad3b10a3f98338b1047bee5fb34.swf</a>

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้แรงบรรดาลใจจากพี่อรรึเปล่าครับเนี่ย FHM เนี่ย  กรี๊ดดดดด

อ๊าก ไม่นะ อ๊ากกกกก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบอ.อ่างเป็นการส่วนตัว  ยิ้มน่ารัก

ขอให้เสร็จไวๆจ้า มาเป็นกำลังใจ

ตัวอ้วนๆ น่ารัก กรี๊ดดดดด
ปูเสื่อรอโลด
อ้วนกลมอ้วนกลม ฮี่ๆ
น่ารักมากเลยครับพี่แอน กรี๊ดดดดด

ดาวดวงใหม่เจิดจรัส บรรเจิดมาก

ขอดูนางแบบครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ชอบตัวหนามากกว่า  ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
เก๋กู้ดมากๆ กรี๊ดดดดด
โคตรชอบเลยว่ะครับ

เอาความหนาให้ครบเลยนะ บางพิเศษ ไปจนถึงโคตรหนามากๆ

เป็นกำลังใจให้นะจ๊ะ
กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ตัวอ้วนเหมือนคนเขียนเลย  คริคริ

รอดูตัวสมบูรณ์ ลันล้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
อ้วนบาง  กรี๊ดดดดด

ตัว ว แหวน เหมือนพร้อมจะล้มลงมาหน้าคว่ำได้ทุกเมื่อเลยแฮะ กร๊าก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เก๋กู้ดมากๆ กรี๊ดดดดด
โคตรชอบเลยว่ะครับ

เอาความหนาให้ครบเลยนะ บางพิเศษ ไปจนถึงโคตรหนามากๆ

เป็นกำลังใจให้นะจ๊ะ
กรี๊ดดดดด

กะจะใส่หลายๆ น้ำหนักแบบนั้นแหละครับ
ตัวบางจ๋อยนั่นชื่อ iannnnnFHM 2008-40
แปลว่าหนาแค่ 40 กะอุ๊ย (หน่วยวัดความหนา)
อยากจะทำให้ได้ถึง 160 กะอุ๊ยด้วยซ้ำ ไม่รู้จะเริ่มเละถึงแค่ไหน

แสดงว่าสาวๆ FHM ของเราต้องมีหลายไซส์หน่อย เอาใจหนุ่มๆ

ฟอนต์น่ารักดีครับ
รอใช้  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: [1] 2 3 4