หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขี..วันวาเลนไทน์  (อ่าน 59894 ครั้ง)
สุขสันต์วันวาเลนไทน์ทุกๆคนนะคะ

\\ อุตส่าห์ถ่อไปตั้งไกล ได้ชอคโกแลตมากล่องเดียว  นอกนั้นกิจกรรมกินกันเฮฮา อืมมมมห์

ไว้แก้ตัวงานหน้านะเพื่อน

ส่วนของขวัญวาเลนไทน์ แต่งเพลงให้แฟน นั่งแต่งเนื้อทั้งคืน
(เพลงนี้เอาไปใช้กันทั้งวง เพราะช่วยกันแต่ง กร๊าก)

ส่วนของแฟน แค่หายโกรธคืนดีกับผม นั่นแหละสุดยอดของขวัญของปีนี้แล้ว ดีใจจนร้องไห้เลยตู โคตรอายแฟนเลย ฮือๆ~
เบื่อ(คำพูดเอาไว้หนีความจริง)
มีหนุ่มคนหนึ่ง เอาดอกไม้มาเซอร์ไพรซ์ ผู้หญิงคนหนึ่ง ซึ่งผู้หญิงคนนี้ผมว่า
เขาน่ารักดี แต่ผมก็ไม่ได้ให้อะไรเขาหรอกวันนี้หน่ะ +กับเขามีแฟนอยู่แล้ว
ไม่รู้ว่าหนุ่มคนที่ให้เขารู้หรือเปล่าว่า สาวนั้นมีเจ้าของแล้ว แต่เขาคงสุขใจที่ได้ให้
กลับกัน ผมกลับทุกข์ใจที่ได้มอง  ฮือๆ~

ส่วนของขวัญวาเลนไทน์ แต่งเพลงให้แฟน นั่งแต่งเนื้อทั้งคืน
(เพลงนี้เอาไปใช้กันทั้งวง เพราะช่วยกันแต่ง กร๊าก)

ส่วนของแฟน แค่หายโกรธคืนดีกับผม นั่นแหละสุดยอดของขวัญของปีนี้แล้ว ดีใจจนร้องไห้เลยตู โคตรอายแฟนเลย ฮือๆ~

ดีใจด้วยครับพี่เขยมัม  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

เกย์แอบ คราวหน้าพามาด้วยเลยดีกว่านะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ตูขอโทษ ที่ชิ่งกลับก่อน ฮือๆ~
 กรี๊ดดดดด ตกลงส้มให้อะไร
อ้าวเฮ้ย ไม่ชวน  ชิ

อ้าวเฮ้ย ไม่ชวน  ชิ

ชวนแล้วจะไปเรอะ สยามเนี่ยนะ...ตอนแรกจะชวนกันไปกินหมูกะทะที่วังหินกันด้วย กร๊าก

กรี๊ดดดดด ตกลงส้มให้อะไร

ช็อคโกแลตค่ะ แถมไม่ได้ทำเองด้วย  เลยว่าจะใส่อะไรลงในกล่องดี อาจเป็นบัตรสมาชิกฟิตเนส 1 ปีก็ได้ค่ะ เพราะมันชอบไปเล่น

หาซื้อกระเป๋าไม่ได้ ฮือๆ~

ตูขอโทษ ที่ชิ่งกลับก่อน ฮือๆ~

งอนมึงสุดๆอ่ะมัม  แต่เราเข้าใจ..เมื่อผู้ปกครองเรียกตัว เราก็ต้องรีบกลับ   ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.พ. 2008, 11:07 น. โดย ส้ ม : S h o G u n » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ไปเจอมา  กรี๊ดดดดด

แอบอ้าง
โปรดเชื่อเถอะ... ว่า "รักแท้" ไม่มีคำจำกัดความ
ไม่เชื่อลองคลิกดูสิ...

Today you , Tomorrow me.
ถ้าตัวๆแอบเข้าบอร์ดที่บ้านห้ามแอบอ่านนะยะ    ฮี่ๆ

เตือนไว้ก่อนเดี๋ยวไม่สะใภ้ (อิอิ)

ซื้อของขวัญมาแล้ววว เป็นป้ายบ้านเลขที่  กร๊าก
แต่ติดว่า  รักตัวๆนะ  กรี๊ดดดดด

กะเดี๋ยวเอาโบว์ติดแมวทั้งบ้าน คาดว่าคงลำบากลำบนน่าดูเพราะแมวนี่อยู่ไม่นิ่งเลย จะสำเร็จมั๊ยเนี่ย   ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สวัสดีวันวาเลนไทน์ครับ

วันนี้ ซื้อมาลัยมะลิแซมดาวเรืองมา 3 พวง  ยิ้มน่ารัก

เอาไปไหว้รับศพญาติพี่ที่ออฟฟิศที่เสียเมื่อวานที่ศิริราช นั่งรอในห้องพิธีรับศพแอร์เย็นเฉียบ
แหมะ...

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แอบรักอาจารย์ แต่ไม่กล้าบอกมาหลายเดือน

วันนี้วาเลนไทน์ เลยได้โอกาสบอกไป แต่....

อาจารย์ดันนึกว่าเราพูดเล่น บอกว่าขอบคุณที่ชม ป๊าดดดดดดดดด

ท่านเจ้าประคุณทูลหัว ปวดร๊าวไปในที่สุดกระผม...

เฉยไว้+++จะได้เอง

ตูไม่ได้เจอหน้าแฟนมา 3 วันละ

รอจนอ่านการ์ตูนที่ซื้อมาเมื่อวาน 7 เล่ม หมดเกลี้ยง

ที่สำคัญ วาเลนไทน์ของตู ถูกคั่นด้วยเวาลาฟิตเนสของมัน

แล้วมีเวลา 1 ชม. รีบกิน แล้วมันต้องไปทำงานต่อ   อืมมมมห์

\\ยังมีหน้ามาถามอีกว่าอะไรเล่า   ฮือๆ~

ตอนนี้ เวลานี้ วันนี้ มันน่าจะเป็นเวลาที่ผมได้ไปกินข้าวกับแฟนนะ

แต่ทำไม... ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ไหนๆวันนี้ก็วาเลนไทน์ ตามกระแสซะหน่อยเดี๋ยวจะหาว่าเชย
เลยชวนกันไปที่คริสตัล ปาร์ค กิน Zen แล้วต่อด้วยไอติม
บรรยากาศกระหนุงกระหนิงมากนักศึกษาเดินกันเป็นคู่ๆ
มีดนตรี มีรถม้าวิ่งรอบหมู่บ้านด้วยเอ้า ลันล้า

ขออภัยถ้าข้อความต่อไปนี้จะสะเทือนใจใคร
...
...
...
ถ้าบอกว่าเฉยๆกับวันนี้จะผิดไหมเนี่ย
คือสิ่งต่างๆที่ทำทั้งหมดในวันนี้ เป็นสิ่งที่ทำอยู่บ่อยๆ
ไม่ว่าจะเป็น กินข้าว ดูกหนัง ไปเที่ยว
(โดยเฉพาะบอกรักเนี่ย มีคนบอกรักทุกวันอยู่แล้ว) ปลื้ม

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14