หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 114

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์เด็ก (เด็กจริงๆ)  (อ่าน 640762 ครั้ง)
น่ารักทั้งหนูกิโมโนทั้งเจ้าหนุ่มมังกรน้อยเลยค่ะ ..  ปลื้ม

เด็กๆ สมัยนี้มีจินตนาการเนอะ

วันนี้เป็นเจ้าหญิง  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คิดถึงน้องของนานาจังๆ
พามาว่ายน้ำด้วยกันดิๆ  กรี๊ดดดดด
น้องของนานาหน้าแขกมาก ลันล้า

วันนี้เป็นเจ้าหญิง  กรี๊ดดดดด

กร๊าก โอย ชุดเค้าแต่ละวัน
โตขึ้นมาต้องชอบแต่งตัวแน่ๆ เลย ฮ่าๆๆๆ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
พิงกี้หมูอ้วน

ทำอะไรก็น่ารัก แคะขี้มูกยังน่ารักเลย  ยิ้มน่ารัก

อันบัน ♥
เด็กคนขวาน่ารัก กรี๊ดดดดด

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
เด็กคนขวาตาไม่เท่ากัน ลันล้า

กินรอบวง
แข่งกันทำหน้าแปลกอยู่หรอก

เจ้าพิงกี้กำลังพยายามทำจมูกบาน  กร๊าก

อันบัน ♥
เจ้าพิงกี้กำลังพยายามทำจมูกบาน  กร๊าก

ทำหน้าแปลกสุดๆได้เท่าเนี้ยเหรอ

------------------------------------------------------------------------------------

ส่วนนี่ไปถ่ายนักเรียนโรงเรียนพ่อ(โรงเรียนผมตอนประถม) มาครับ ชั้นนึงมีห้าคน  ง่ะ

กินรอบวง

คนน่ารักทำอะไรก็น่ารัก  (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2008, 01:26 น. โดย โอ๋ ระจัน...ผ่านมา » บันทึกการเข้า

น่ารักทั้งคู่เลยครับพี่โอ๋ ปลื้ม
เบบี๋ฝรั่ง ลูกของลูกค้าที่ที่ทำงานค่ะ น่ารักมากกก ตาโต๊โต

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2008, 01:20 น. โดย ooh » บันทึกการเข้า

The Show Must Go On
จะเกิดอะไรขึ้น ยังไงชีวิตก็ต้องเดินต่อ
โตทั้งหน้าเลยครับ กร๊าก

// รูปใหญ่ สกรอลผ่าน ตาน้องมาจ้องตรงตาเราพอดี (เหงื่อแตกพลั่ก)
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 114