หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 114

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์เด็ก (เด็กจริงๆ)  (อ่าน 642069 ครั้ง)
อ๊ากกก เด็กโต

เด็กฝรั่งนี่ทำไมหน้าเหมือนตุ๊กตาจัง
จริงๆเค้าตัวเล็กๆเองนะคะ แต่รูปใหญ่ไปหน่อยแก้ไขแล้ว
น่ารักสุดๆ ยิ้มก็เก่ง เล่นกะลูกเค้า จนลูกค้าชวนไปเป็น baby sister ให้เค้าเลย หะหะ

The Show Must Go On
จะเกิดอะไรขึ้น ยังไงชีวิตก็ต้องเดินต่อ
ตาสุดยอด  กรี๊ดดดดด
ตาโตมาก
ขอตาชั้นนึง!!  โวย  ฮือๆ~

อันบัน ♥

อ๊ากกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!!!! น่ารักสุดยอด
ตาโต แก้มย้วย แถมสีแดงเรื่อๆ อีกด้วย  กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 บักนัท หลานจอมซน ดื้อขนานแท้  โวย

เล่นไม่เป็นหรอก ทำเป็นจับๆเดินๆไปงั้นแหละ  ฮี่ๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ดูแววแล้วถ้าสนใจ นี่สนใจยาวเลยนะครับ

ถ้ามีใครสอนว่ามันเดินยังไง เล่นยังไง

เหมือนผม  อืมมมมห์

กินรอบวง
เคยเล่นถึง ป.6 แล้วก็เลิก ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 มัธยมเขาห้ามเล่นเหรอครับ  ไอ้มืดหมี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แอนเล่นถึง ป 6 ผมเริ่มหัดเล่นตอน ม 1 ว่ะ แล้วไปเลิกเอาตอน ม 3  ง่ะ

ทำไมหัดกันไวจัง

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
พอขึ้นโรงเรียนมัธยม ก็ไม่มีเพื่อนเล่นด้วยครับ
เสียดายเหมือนกัน ตอนนั้นบ้าเล่นมาก
เป็นคนเอาไปเล่นคนแรกเลยนะ แล้วก็ไล่ล้มเพื่อนไปทีละคนๆ
ตอนพักเที่ยงเลยกลายเป็นวงการหมากรุกไปทั้ง ป.6 กรี๊ดดดดด
จนไปเจออาจารย์สอนเลขปราบซะอยู่หมัด จ๋อยเลย กร๊าก

จะว่าไปก็โดนปราบเกรียนตั้งแต่ตอนนั้นแหละครับ
เลยได้รู้ว่าเหนือทะเลก็มีมหาสมุทร เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฮ่าๆๆๆ นี่แหละ วงการหมากรุกหมากฮอส

พี่แอน มะ ซักตา

กินรอบวง
พอขึ้นโรงเรียนมัธยม ก็ไม่มีเพื่อนเล่นด้วยครับ
เสียดายเหมือนกัน ตอนนั้นบ้าเล่นมาก
เป็นคนเอาไปเล่นคนแรกเลยนะ แล้วก็ไล่ล้มเพื่อนไปทีละคนๆ
ตอนพักเที่ยงเลยกลายเป็นวงการหมากรุกไปทั้ง ป.6 กรี๊ดดดดด
จนไปเจออาจารย์สอนเลขปราบซะอยู่หมัด จ๋อยเลย กร๊าก

จะว่าไปก็โดนปราบเกรียนตั้งแต่ตอนนั้นแหละครับ
เลยได้รู้ว่าเหนือทะเลก็มีมหาสมุทร เจ๋ง

ตอนนั้นผมบ้าเล่นปิงปองอ่ะ ฮ่าๆๆ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ฮ่าๆๆๆ นี่แหละ วงการหมากรุกหมากฮอส

พี่แอน มะ ซักตา

หมากฮอสนี่เล่นไม่เป็นเลยครับ ง่ะ
ถ้าหมากรุกก็นั่นแหละ เลิกเล่นไปตอน ป.6 ตอนนี้ก็ความรู้เท่านั้น
ถ้าจะมาช่วยกันกระเทาะสนิมก็ได้นะ กร๊าก

ไอ้เหม่งโตแล้ว
ผมเยอะขึ้นหน่อย

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 114