หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ๐ขอโชว์ห่วยด้วยคน๐  (อ่าน 80752 ครั้ง)
สวยยังกะหมวยดัดฟัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชุดดอกไม้ชุดหลังนี่ผมชอบมากที่สุด

บางครั้งธรรมชาติก็ให้ทุกอย่างมาพร้อมแล้วนะครับ

การแต่งภาพเป็นแค่วิธีหนึ่งที่จะช่วยให้ภาพสวยขึ้น แต่บางรูปที่โพสต์มาเนี่ยมันก็ดูมากเกินไปนะครับ

แค่คำแนะนำจากคนชอบถ่ายรูปเหมือนกัน น้องดำ

ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ
ปล.ช่วงแรกผมหัด Process ภาพแบบแนว ๆ ดูเลยเป็นอย่างที่ทุกท่านเห็น ช่วงหลังได้คำแนะนำจากหลาย ๆ ท่านทำให้ ได้ ประสบการณ์มากมายในการถ่ายรูป

ผมจะฝึกถ่ายไปเรื่อย ๆครับ เพราะ ผมชอบ ^ ^

ท้ายนี้ ขอขอบคุณทุก ๆ ท่านที่เข้ามา เยียมชม ติชม ชื่นชม และ ทุก ๆ คำชมนะครับ  ไหว้

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
ปลุก อาจารย์ไปถ่ายด้วย
จะได้สวยกว่านี้อีก  ชิ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สวยยังกะหมวยดัดฟัน

ฮี่...  ไหว้  ขอบคุณครับพี่แอน

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
ขอต่อด้วยมุม เล็ก ๆ รอบบ้านชาร์บครับ ^ ^

แบบ ไม่ แต่งเติม รอบ สอง  ปลื้ม

รอบนี้ใช้ 55-250 mm ครับ 

ขออณุญาติต่อเลยนะครับ

ปลื้ม อีก 2 ชุด

ชุดสุดท้ายแล้วครับ

คนมีกล้องเปลี่ยนเลนส์ได้นี่ดีจังเนอะ บางรูปผมว่ายังจัดองค์ประกอบดูตรงๆไปนิดครับ
แล้วทำให้ตัวแบบหลักก็เด่นน้อยไปหรือแบบไม่เด่นอยู่ก่อนแล้ว ลองเล่นจุดตัดเก้าช่อง
หรือฉากหน้าฉากหลังดูซิครับ

ผมก็แนะนำไปอย่างนั้นแหละ แค่นี้ก็ถ่ายรูปเก่งกว่าผมอีก  อืมมมมห์

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอต่อด้วยมุม เล็ก ๆ รอบบ้านชาร์บครับ ^ ^

แบบ ไม่ แต่งเติม รอบ สอง  ปลื้ม

รอบนี้ใช้ 55-250 mm ครับ 

รอบนี้มาสวยเลยแฮะ ชอบๆ  ปลื้ม แต่รูปกลางดูโล่งๆไปนิดนะครับ  เจ๋ง

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
ีเขียวมากๆๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด
ชอบเขียวๆ

กรี๊ดดดดด

เย็นตามากก

TT^TT ,, เปิดพจนานุกรมทีสิ !! คำว่า "อนาคต" คืออะไร ?
โอ้วมายก๊อด สวยโคตร กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ชอบรูปหน้าแรกที่ถ่ายที่ทะเล

แล้วมันมีเขียวๆอ่า

เดี๋ยวนี้เขียวๆหาดูยาก  กรี๊ดดดดด

TT^TT ,, เปิดพจนานุกรมทีสิ !! คำว่า "อนาคต" คืออะไร ?
บ้านตูมีอะไรสวยๆแบบนี้ด้วยหรอ

ทำไมตูเห็นนนนนนนนนนนน    ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10