หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: ๐ขอโชว์ห่วยด้วยคน๐  (อ่าน 80727 ครั้ง)
๐สด ๆ ร้อน ๆ พระจันทร์ อมยิ้ม หวาน ๆ ครับ ฮี่ๆ

ภาพนี้หน้าวิหารหลวงปู่(สด จนฺทสโร)

กดกันมันมือเลย 555+ ง่ะ

ยิ้มได้สะใจดีจัง

แถมรูปวิหารหลวงปู่(สด จนฺทสโร)

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
ว้าว  อ๊าง~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
Up Date แบบหน้าหนาว บนยอดดอย เอาภาพดอกซากุระเมืองเหนือมาให้ชม. ครับ ยิ้มน่ารัก

เดินไปไม่ไกลจากที่พักก็เจอเลยทันทีครับ

มีชื่อเรียกแบบกลาง ๆว่า พญาเสือโคร่ง  อู้ย..

ดอก พยาเสือโคร่งเวลาออกนั้น บานเต็มต้นเลยครับ มีใบแซม ๆ เพียงเล็กน้อยเท่านั้นเอง

พอดีต้องรีบเดินทางต่อ ภาพเลยไม่ได้แต่งเติม ลงดิบ ๆ ไปก็สวยไปอีกแบบครับ ไว้กลับมาจะลงบรรยากาศเมืองเหนือเพิ่มให้ครับ  ไหว้

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้าชมครับผม   ไหว้ ปล. ชาร์ป ไปจันกันไหมวันนี้ 5 5 5+ ถ้าไปเจอกันนะน้อง  อืมมมมห์

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
ชอบรูปสอง กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]