หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ๐ขอโชว์ห่วยด้วยคน๐  (อ่าน 80728 ครั้ง)
๐ จับฉ่ายครับผม ๐  เจ๋ง

๐ ส่วนใหญ่ผมจะได้ไปวัดแถว ๆ อยุทธยา ไปช่วยพระอาจารย์ถ่ายรูปธรรมทายาทน่ะครับ อิอิ

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐

ไหว้ วัดเยอะดีค่ะ ธรรมะเข้าข่มดีที่สุด ใจร่มๆ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

ไหว้ วัดเยอะดีค่ะ ธรรมะเข้าข่มดีที่สุด ใจร่มๆ

ไหว้ สาธุครับ

หัวเต่าน่ารักมากๆ

ย่อรูปให้ด้วยสิ ไม่มันส์เลย หมีโหด~

ย่อให้แล้วครับ วุฒิ พอดีเมื่อวานรีบไปหน่อย อิอิ

โอ้วววว ชุดนี้นั้นเอง  เกย์ออก

ใช่เลยน้องรัก ปีนี้ถ้าได้ไป  จะไปถ่ายสวยๆ เลย ไปด้วยป่ะ อิอิ
สวยค่ะ สีสดดี ไม่รู้สิรสชอบสีแบบนี้ อืมมมมห์

สวยๆๆ+ ชอบดูรูปดอกไม้มากเลยค่ะพี่  ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2008, 12:44 น. โดย neokizza » บันทึกการเข้า

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
เห็นรูปวัดที่อยุธยา แล้วคิดถึงบ้านจัง สวยจัง  ไหว้

โห เมื่อเช้าไปเจอเจ้าพวกนี้มาครับ ๐

๐ มิว กับ โต้ง ๐

๐ กำลัง เตรียมคุยกัน ๐

๐ เหลือฉันคนเดียว ๐

เห็นรูปวัดที่อยุธยา แล้วคิดถึงบ้านจัง สวยจัง  ไหว้

ผมชอบไปเที่ยวนะครับท่อยุทธยา องค์พระเยอะดีครับ   ยิ้มน่ารัก

ผมชอบมองดูพระน่ะครับ ดูแล้วสบายใจดี   ไหว้

อุ้ยไก่  กรี๊ดดดดด . . .

ถ่ายโอเวอร์ไปป่ะ  งง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อุ้ยไก่  กรี๊ดดดดด . . .

ถ่ายโอเวอร์ไปป่ะ  งง

ก็นิส์นึงนะ ชาร์ป เพราะตอนเช้าแสงมันน้อย ๆ อ่ะ อิอิ   :35  ไว้วันไหนกลับไปจะไปถ่าย บักบันนี่ ด้วย อิอิ เจ๋ง

อยุธยา จ๋า คิคิ  โมก็ชอบอากาศดี แล้วก็วัดเยอะ ว่าจะไปถ่ายรูปที่ปราสาทนครหลวงจ๊ะ  ปลื้ม

อยุธยา จ๋า คิคิ  โมก็ชอบอากาศดี แล้วก็วัดเยอะ ว่าจะไปถ่ายรูปที่ปราสาทนครหลวงจ๊ะ  ปลื้ม

อย่างลืมนำภาพสวย ๆมาโชว์นะครับ อิอิ  ไหว้ ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2008, 19:48 น. โดย neokizza » บันทึกการเข้า

ฮือๆ~ กลัวว่าจะสวย สู้พี่ๆน้องๆ ที่นี้ไม่ได้อะ  มีแต่คนถ่ายสวยๆ ทั้งนั้นเลย (รอดูรูปต่อจ๋า) (แจ๋ว แจ๋ว)

๐ ดอกไม้น้อยกลางสายหมอก ๐

๐ ลอง 10-20 ของ 20D ครับ  ปลื้ม

๐ เซทธรรมทายาทครับ ๐ ไหว้

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,12396.30.html

หลังจากหายไปนานนม เพราะงานเยอะมากมาย กลับมาคราวนี้ ขอฝากภาพใว้ให้ชมครับ ^ ^ ไปล่องเรือ กับเหล่า พระธรรมธายาทมา ไว้จะมาอับเรื่อย ๆ นะครับ วันนี้ชิมลางไปก่อน กับ Black And White   ลันล้า

ธงชาติไทยท้ายเรือครับ ( เป็นเรือสำราญนะครับลำนี้- - - -   )

ที่ล่องเรือคราวนี้คือที่ จ. อยุทธยานะครับ

ดีนะไม่เขียนชื่อลงไปบนธง เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10