หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ๐ขอโชว์ห่วยด้วยคน๐  (อ่าน 80749 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด ผมเฝ้ารอ ฤดูกาลนี้ทุกปีครับ เพราะจะทำให้เราได้เห็น พระภิกษุมากมาย ปลื้มจนลืมไม่ลงครับ กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก

จบเซทนี้ก่อนครับ รอบหน้าจะนำบรรยากาศปีที่แล้ว ของการอบรมบางโครงการมาให้ชมครับ  ปลื้ม

รายละเอียดการอบรมโครงการต่าง ๆ ให้ไปติดตามที่กระจู๋นี้ได้เลยนะครับ มีสิ่งใดสงสัยก็ใต่ถามได้ครับผม

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,12396.0.html

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
พี่ทำสีแรงไปป่ะ  งง
ผมว่าดอกไม้น่าจะสีหวานๆนะ ไม่รู้สิ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
พี่ทำสีแรงไปป่ะ  งง
ผมว่าดอกไม้น่าจะสีหวานๆนะ ไม่รู้สิ

ที่จอพี่สีมันจืดน่ะสิ จัดไปเหรอ เดี๋ยวลดดูนะ ใจมากน้อง

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
ดอกไม้สีสันสุดยอด สวยมาก  เจ๋ง

รูปสุดท้ายสวยดี
สีเข้มไปหน่อยอย่างว่า

ไม่เคยเห็นไอ้ต้นนี้เลยนะ เพิ่งเคยเห็นรูปเนี่ย กรี๊ดดดดด

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
รูปสุดท้ายสวยดี
สีเข้มไปหน่อยอย่างว่า

ไม่เคยเห็นไอ้ต้นนี้เลยนะ เพิ่งเคยเห็นรูปเนี่ย กรี๊ดดดดด

ซากุระเมืองไทยครับบ วุฒิ ไว้มาวัดให้ชาร์ปพาเที่ยว อิอิ  ลันล้า

สวยๆๆ+ ชอบดูรูปดอกไม้มากเลยค่ะพี่  ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณครับ   ไหว้

555++++++++++
สวยค่ะ สีสดดี ไม่รู้สิรสชอบสีแบบนี้ อืมมมมห์

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
๐วันนี้พาไปปล่อยปลาครับ๐

ไปขุดภาพตอนไปปล่อยปลากับ พระธรรมทายาท ที่มาบวชกันปีที่แล้วครับ  ปลื้ม เอามาแต่เหล่าสรรพสัตว์นะครับ  ไหว้

เป็นเหล่าปลาดุกกับเต่าน้อยครับ หน้ามัน แอบแบ๊วมากมาย อิอิ

กรี๊ดดดดด ผมชอบ หน้าตัวเนี่ย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2008, 11:11 น. โดย neokizza » บันทึกการเข้า

เก็บตกสถานที่ รอบ ๆ ครับ เป็นบริเวณวัดชัยวัฒนาราม จ. อยุธยาครับผม

ฝั่งตรงข้ามแม่น้ำครับ เป็นพระตำหนัก จำชื่อไม่ได้แล้วล่ะ  ชิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2008, 11:13 น. โดย neokizza » บันทึกการเข้า

โอ้วววว ชุดนี้นั้นเอง  เกย์ออก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 ไหว้ วันนี้จบเท่านี้ก่อนครับต้องกลับไปเขียนโปรเจค งานต่อ  ไหว้

ขอขอบคุณทุกท่านที่แวะเวียนมาชมครับ ลันล้า

หัวเต่าน่ารักมากๆ

ย่อรูปให้ด้วยสิ ไม่มันส์เลย หมีโหด~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10