หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอา Sarun's Manorah ไปใช้ล่ะ  (อ่าน 8982 ครั้ง)
เข้ามาบอกว่า ข้าพเจ้าเข้ามาสอยฟ้อนท์ Sarun's Manorah ไปใช้ในงานโปสเตอร์ของ ททท. ด้วยน้าตะเอง
งาน 4th World Thai Martial Arts Festival and Waikru Muay Thai Ceremony ที่อยุธยาค่ะ
มีโปสเตอร์ โปสการ์ด แบนเนอร์ งานนี้ไม่ดังเท่าไหร่
ดัดแปลงภาษาอังกฤษเป็นตัวพิมพ์เล็กไป 2 ตัว
ตัว t กะ h เพราะจำเป็นต้องใช้ใส่ตรงครั้งที่จัดงาน

ขอบคุณเจ้าของผลงานฟ้อนท์ชุดนี้นะคะ
เพื่อเป็นการขอบคุณอย่างเป็นรูปธรรม
จึงอยากอุดหนุน CD ฟ้อนท์ที่ทางเว็บทำขึ้น
ซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่จ๊ะ
ด้วยความยินดี ครับ กรี๊ดดดดด

ส่วนเรื่อง CD เดี๋ยวให้ ยักษ์ เข้ามาตอบละกัน
ยังไม่ได้ทำเลยครับ ขออภัยอย่างสูง
น่าจะมีข่าวดีในช่วงปิดเทอมที่จะถึง แล้วเข้ามาติดตามข่าวอีกนะครับ ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าไม่ลืม รบกวนแจ้งทางอีเมล์ที่ให้ไว้ด้วยนะคะ  ไหว้
กลัวลืมเข้ามาเช็ค เลยโบ้ยให้คนทำซีดีแจ้งซะงั้น เลวมั้ยเนี่ย กร๊ากกกกกก ฮี่ๆ

อยากแสดงความมีน้ำใจกลับคืนให้มั่ง
จะได้มีกำลังใจทำมาให้เค้าสอยไปใช้อีก (เลวอีกแล้ว)  ฮี่...
กร๊าก แหม ขอบคุณที่แวะมากร๊ากครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สมัครสมาชิกแล้วเด้อ  ปลื้ม
เผื่อว่าเวลาซีดีเสร็จแล้วจะแจ้งกันได้สะดวกขึ้น งิงิ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ลืมมมมมมมมมมมมมมม อาววววววมาให้ดู
ขออำไพ ไหว้

นี่โปสการ์ด

นี่โปสเตอร์

ขอบคุงนะค้าาาาาา
ขอให้จำเริญ จำเริญ นะพ่อคุณ....สาธุ ไหว้

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องกว่านี้จะน่ารักมากเลยครับ  ปลื้ม

จะปรับปรุงเป็นการด่วน:46:
แต่ถ้าพิมพ์ผิด สะกดผิดนี่จะให้อภัยกันได้หรือเปล่า กรี๊ดดดดด

ทำไมจะไม่ได้ล่ะคะ  ยิ้มน่ารัก

หน้า: [1]