หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 53

ผู้เขียน หัวข้อ: Font Star Team ลงสนาม  (อ่าน 245061 ครั้ง)
ไปทางนี้เลยค่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~

ไม่รู้จะอ่านรู้เรื่องมั้ยนะครับ ถ้ายังงงอยู่ เดี๋ยวผมกลับมาวาดใหม่  เศร้า

คือถ้ามาทางเมเจอร์ มันจะเป็นซอยข้างเมเจอร์เลยอะครับ  แบบว่า ซอยติดกับผนังเมเจอร์เลย

ส่วนถ้าจะมาตรงข้าม scb  ก็ซอยที่ใกล้สะพานลอบที่สุดเลยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2008, 17:20 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จากจตุจักรไปยังไงครับ  เอือม
หมี  รู้ทาง หรือเปล่าครับ   บอกทางพี่เช่หน่อยดิ  แป๊ะยิ้ม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

นั่งรถเมลล์มาลงที่เมเจอร์ครับ

26 63 39 59 177 503 แล้วเดินเข้าฝั่งผนังเมเจอร์นะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แวะหอเอก่อนได้มั้ย เรียกน้ำย่อยซัก 2-3 แก้ว  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....

ตรงข้ามเป็นโอยั๊วะครับ มากินกาแฟกันก่อนได้  ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตั้งต้นจากบ้านยักษ์สิ  จะได้พายักษ์ไปด้วย ฮี่ๆ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ตั้งต้นจากบ้านยักษ์สิ  จะได้พายักษ์ไปด้วย ฮี่ๆ

หล่อนแหละมาด้วยเลย
อย่ารงอย่าเรียนมันเลย 555

โอเค สาย 39 ประมาณ 6 โมงครึ่ง ยังอยู่กันนะครับ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
โอเค สาย 39 ประมาณ 6 โมงครึ่ง ยังอยู่กันนะครับ

โหพี่บ่าว กะมาเมาเหรอ

เมื่อคืนฝันว่าได้แข่งฟุตซอลด้วยแหละ หน้ามึน

ไม่รู้ว่าเก็บไปจากจู๋นี้รึเปล่า เอือม

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ตายแน่ๆ ไม่ได้ออกกำลังกายตั้งนานแล้ว กร๊าก พรุ่งนี้ไปวอมซักหน่อยดีกว่า หมีโหด~

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
 หมีโหด~/

ก็เสาร์นี้ผมมีงานอะ เลยไปได้ตอนนั้นแหละ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 53