หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 53

ผู้เขียน หัวข้อ: Font Star Team ลงสนาม  (อ่าน 245308 ครั้ง)
ใครจะเล่นเป็นโกลด์เตรียมถุงมือไปด้วยนะครับเซเว่นไม่มีขาย  หมีโหด~
เตรียมกระจับไว้ก็ดีนะครับ ทุกคนเลย กันอะไรหลายๆอย่าง หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
    อัพเดท นักเตะฟอนต์ (ที่ยังไม่รวมคนข้างนอกซึ่งหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะหลอกมาได้หลายๆ คน  กรี๊ดดดดด)
    ตอนนี้ ได้ 9 คนแล้วครับ แต่รุ้สึกว่าพี่พันเอกจะมาไม่ทันเล่น แต่ก็ไม่เป็นไรครับ 
    8 คนก็ 8 คน  หมีโหด~     

1. จักรี
       2. พี่ระจัน
       3. พี่หมู
       4. พี่สัก
       5. พี่พันเอก
       6. พี่เช่
       7.น้องตั้ง
       8.พี่หนุ่ม
       9.ÐзέρŞήợẅŜ 

ปล.อย่าเบี้ยวนะครับ  ฮือๆ~
ปล.2 ใครอยากไปเตะอีก ลงชื่อเลยนะครับ   กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวไปแปะไว้หน้าแรกด้วย

(ทริปต่อไปเดี๋ยวไปตีแบตกัน...เดินสายเล่นกีฬา  หมีโหด~)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

สาวๆ ใครอยากทำบาร์บีคิวกินที่สนามหญ้าก็ขอแบ่งได้นะครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รอทริปไปเล่นบาสนะจักรี
จริงๆแล้วบอลเล่นง่ายกว่าบาสนะครับ  ไม่เชื่อลองดู  หมีโหด~
นอกเรื่องนิด เช่ ชวาลา เป็นหมีโหดแล้วทำไม่มาเป็นม้าอีกละ งง แล้วหลังจากแตะแล้วไปไหนกันนะ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก

พี่เช่โดนหมีทิ้งแล้วครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใช่แล้วครับตอนนี้ผมเสียใจมากเลยปิดถนนเลี้ยงโต๊ะจีนฉลองอยู่   ฮิ้ววว
เค้าไปด้วย ๆ   จะไปเป็นเชียร์ลีดเดอร์   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
เค้าไปด้วย ๆ   จะไปเป็นเชียร์ลีดเดอร์   กรี๊ดดดดด

ยินดีครับ เหล่านักเตะทั้งหลายจะได้มีกำลังใจวิ่งกันอย่างแตกตื่น  ปลื้ม
เช่  ยิ้มเหี้ยมเกรียม

เลวยั้นเงา
คือ ผม กำลังคิดว่า  จำนวน นักเตะ เรา 8 คน นี่ 

จะรวมเป็นทีมเดียวกัน แล้วท้าชนกับทีมอื่นเลยดีมั้ยครับ 

ถ้าโอเค ผมจะได้รีบไปท้าเลย

///ส่วนเจ๊นัท ยินดีครับ เย่ๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าตีแบต ที่ไหนพี่ไปด้วยนะ  หาเพื่อนตีอยู่ อยู่หอไม่รู้จะตีกับใคร   เศร้า

เลวยั้นเงา
ก็ได้นะ แต่เอายาดมไปด้วยเยอะๆก็แล้วกันครับ  กร๊าก

พี่ก็มาเป็นเชียร์ลีดเดอร์สิครับจะไปตีแบดทำไม
เอาเพลงลานแอโรบิคมาเปิด  แล้วก็เต้นได้เหงื่อดีออกนะครับ  โห
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 53