หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 53

ผู้เขียน หัวข้อ: Font Star Team ลงสนาม  (อ่าน 245240 ครั้ง)
ใครอยากเช็ดเหงื่อบอกนะคะ จะได้ซับให้   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
เรามีตั้ง 8 หรืออาจมากกว่านั้น  ถ้าเล่น 5 สำรองเราก็มี3 ถ้าเล่น7 ก็มีสำรอง 1  วิ่งเข้าวิ่งออกตลอดเวลา
เห็นมั้ย วิ่งเข้าวิ่งออกนี่ คือวิ่งออกไปอวกได้ตลอดเลยนะครับ   กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ใครอยากเช็ดเหงื่อบอกนะคะ จะได้ซับให้   เกย์ออก

ได้ยินแล้วฮึกเหิมมากๆ  เอือม   งั้นท้าแข่งเลยครับจักรี  เพิ่มตัวหารเข้าไปอีก
ได้ครับ  เราจะได้ดูสมัครสมานสามัคคี กันเข้าไปอีก  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หาที่นอนให้ด้วยนะ   กร๊าก

เลวยั้นเงา
เอาหมอนด้วยมั๊ยครับจะได้หยิบติดมือไปด้วย  โวย
 โวย   นั่นแหละ เอามาเลย หมอนข้างด้วย

เลวยั้นเงา
เอาหมอนทองมั้ยครับ  โวย

เอาหินหนุนด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พูดเร็วๆ รัวๆ ซิ

เอาฮี๊หนูมะ  เกย์ออก
ลองลากฮิ๊ให้ยาว ๆ ดิ    เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ผมว่าให้เด็กดอยพูดจะตรงประเด็นมากกว่านะ
ถามครับ ให้ไปเจอกันที่ใหนกี่โมงครับ หมีโหด~/

ผมน่าจะไปถึงประมาน4โมงกว่า เพราะนั่งรถไปจากราม2 ง่ะ

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
เริ่มเตะสี่โมงเย็นนะครับ  น่าจะเจอกันที่สนามเลย ก่อน สี่โมงเย็น

มาถึงหน้า เมเจอร์แล้ว ถ้ามาไม่ถูกก็ ให้โทรมานะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2008, 15:13 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 53