หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 53

ผู้เขียน หัวข้อ: Font Star Team ลงสนาม  (อ่าน 245228 ครั้ง)
เหลือเท่าเดิมนะครับ   

แต่เดี๋ยว อาจจะมีเพิ่มมา หนึ่งทีม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โอเคจ้ะ เดี๋ยวกลับไปหารองเท้าก่อน ไม่รู้อยู่ไหน  ไอ้มืดหมี
พรุ่งนี้ มีงานบวช แต่เช้าอีก ยังไงจะรีบไปให้ทันเน้อ  กรี๊ดดดดด
กิน(ดื่ม)ร้านไหนครับ  หื่น
ดึกๆดื่นๆก็ทนไหว

ส่วนบอล เตะไม่ไหวครับ เจ็บๆ ๆ ๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
ชักเริ่มไม่แน่ใจแล้วครับ ว่าจะไปทันรึเปล่า กลับดึกมากก็ไม่ได้ เพราะต้องนั่งรถกลับพัทยาอีก ฮือๆ~
ออกจากราม2 ตอนบ่าย3 (ไม่อาจทำข้อสอบได้เร็วกว่านี้แล้วครับ) (เหงื่อแตกพลั่ก)
มันจะถึงกี่โมงเนี่ย ง่ะ

ใว้โทไปคอนเฟิมอีกทีนะครับ ต้องลองกะระยะเวลาดูก่อน - - ไหว้

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
 (เหงื่อแตกพลั่ก)
ถ่ายรูปมาเยอะๆนะค้าา  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีไม่ไปเหรอ  กรี๊ดดดดด   พี่เช่นะ  พี่เช่

เดินทางไม่ถึงชั่วโมงหรอกครับ  ฮ่าๆ

มาถึงเมื่อไรก็เมื่อนั้น ไม่ต้องซ๊เรียสครับ  เลิกเล่นก็ 6 โมงเย้ จะอยุ่ต่อหรือจะกลับเลย ก็ได้นะครับ  
ผมว่าจาก ราม มาสนามไม่น่าจะใช้เวลา มากกว่า 1 ชั่วโมงนะ วันเสาร์ตอนกลางวันนี่ รถไม่น่าติด

แต่ก็ลองดูครับ  เจ๋ง

ปล.รามสองเหรอ   ง่ะ   

งั้น + เพิ่มไปอีกชั่วโมงนึง  หมีโหด~ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2008, 17:49 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ข่าวดีนี่หว่า  กร๊าก
พี่เช่ไม่ให้อรไป  เศร้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไหวครับแล้วพบกัน

เจ๋ง
จักรี ตกลงยอดกี่คนแล้วคะน้อง    เกย์ออก

พี่อยากรู้ว่าใครไปบ้าง 

เลวยั้นเงา

รอดูรูป ท่าทางน่าสนุก  กรี๊ดดดดด

\\ วงผู้หญิง ปูเสื่อวางพนันก็แล้วกัน จะได้แทงออนไลน์ ว่าใครจะเป็นลมก่อน

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
\\ วงผู้หญิง มี

เหล้า

ยา (ดม,หม่อง,หอม)

กับแกล้ม

และเสียงเมาส์คนในสนาม   กร๊าก

เลวยั้นเงา
ผมรู้ยอดแต่นักเตะครับ พี่ อยากรุ้ยอดคนอื่นเหมือนกัน แต่ไม่กล้าถาม  กร๊าก

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 53