หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 53

ผู้เขียน หัวข้อ: Font Star Team ลงสนาม  (อ่าน 245280 ครั้ง)
ดัดขาแก้ตะคริวแบบนั้น ผิดวิธีนะครับ  หมีโหด~
จักรี ตะคริวถึงไม่หาย

วิธีที่ถูกต้องคือ
ต้องยกขาของคนที่เป็นตะคริว
พาดบ่าอย่างช้าๆ
แล้วโถมน้ำหนักตัวลงไป

ดูตัวอย่างที่ถูกต้องได้ตามรูปข้างล่างนี้นะครับ

ซูมเข้าไปดูใกล้ๆ
จะเห็นสีหน้าอันเปี่ยมสุขของนักเตะ  หมีโหด~

ปล รูปประกอบจากหนังเรื่องหมากเตะ รีเทิร์นส์
 เฮ้ย!?

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เฮ้ย!?

คราวหน้าเป็นตะคริว
อย่าลืมลองท่านี้นะครับ  หมีโหด~
พี่ณต  มาซิ มาเล่นกัน  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หมอห้ามตูเล่นฟุตบอล  หมีโหด~

แต่ตูว่าดัดขาท่านี้
น่ากลัวกว่าเป็นตะคริวอีก  กร๊าก

แต่ไม่แน่นะ บางคนอาจจะติดใจ  กร๊าก
ผมว่าที่จักรีชวนเล่นง่า เล่นอันนี้หรือเปล่าครับ

นั่นแหละครับนั่นแหละครับ  พี่ ระจัน ไม่รู้ใจเล้ย   เกย์ออก

โปสเตอร์งามสุดๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เอาไว้จะถามคนดูแลสนามบอล ที่เอแบคบางนาให้นะ
ว่ามีค่าใช่จ่ายยังไง อาจจะไม่แพงเท่าที่ไปเล่นกันมา
หรืออาจจะฟรี

ปล. ขี้เกียจ logout ออกจากชื่อนก
ขอบคุณพี่นกมากๆๆๆเลยครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด  ไหว้

ประกาศ

ถึง นักเตะ  ฟตท  ทุกท่าน    พอดีพี่ป้าหน่อย แนะนำผู้ท้าชิงมาอีกครับ ผมดูแล้ว
เหมาะกับพวกเรามาก เพราะ น่าจะแรงน้อยและเป็นมิตรกับตะคริวเหมือนกัน กร๊าก  ได้ยินมาว่า 30 up ทุกคน  คริคริ

http://www.thaiadobeuser.com/board/viewforum.php?f=20

พวกพี่ๆ เขาเล่นกันอยู่ที่   เลียบทางด่วนรมิทรา ตรงข้างโลตัสครับ ทุกวันอาทิตย์  

จริงๆ ผมก็อยากให้เราเล่นกันทุกอาทิตย์เหมือนกันนะครับเนี่ย  พี่เขามาคุยกับผมว่าอยากเล่นกับทีมฟอนต์

ไม่รุ้ว่า  พี่ๆ ฟสท คริคริ ทุกท่าน  จะจัดให้ได้หรือไม่ วันไหนดีครับ   แต่วันนี้ผมว่าผมจะไปแจม ซํกหน่อย (ดูซิมันยังไม่เข็ด)

รุ้สึกว่า  ค่าสนาม   ชั่วโมงครึ่ง ราคา 2000 บาท พร้อมเครื่องดื่ม พร้อมกรรมการ  เล่นกันมากกว่า 20 คน

ปล.แล้วก็ยังรับสมัคร คนเล่นบอล อยุ่เรื่อยๆ นะครับ ยิ่งมากยิ่งดีไม่ต้องอาย เพราะไม่มีใครน่าอายไปกว่าผมอีกแล้ว  กร๊าก

ของลงชื่อไว้รอแล้วกันครับ อาทิตย์ก็บอกด้วยแล้วกันครับ เผื่อไปเจอวันที่ 23 ไปเที่ยวพอดี หุหุ

มีผู้จัดการทีมสาวสวยยังคะ  อืมมมมห์

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เล่นเสร็จพ่อหมีพาไปเลี้ยง  เย่!!

อะลืมบอกไป ทุกวันอาทิตย์ เวลา สี่โมงครึ่ง

แสดงว่าวันที่ 15 จะไปเล่นกันเหรอครับ

ทางนั้นเห็นเค้ามีเสื้อทีมด้วย ถ้าทีมเราดัง ต้องมีเสื้อทีมบ้างแล้วละครับ

พรุ่งนี้จะถามที่เอแบค บางนาให้นะครับ
ว่ามีค่าใช้จ่ายของสนามเท่าไหร่ ไม่น่าจะแพง
เพราะเรามาเตะเล่นๆ

เอแบคอยู่บางนา กม.26 นะครับ ใกล้พี่โอ๋เลย  (อิอิ)
สนามโล่งมากเพราะอยู่กลางทุ่ง น่าเล่นๆ ผมเล่นมา 2 ปีละ
พื้นสนามใช้ได้เลย

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 53