หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 53

ผู้เขียน หัวข้อ: Font Star Team ลงสนาม  (อ่าน 245301 ครั้ง)
บางนาเลยหรือครับ (เหงื่อแตกพลั่ก) เสนอให้ออกแบบเสื้อทีมใครชนะได้เสื้อฟรี พร้อมชื่อตัวเองปักกลางหลัง

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก

โห่ งี้คนไม่ได้เตะ ก็ไม่มีเสื้อทีมสิคะ  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
เอแบคบางนา ใกล้เลย คอนโดเพื่อนอยู่ราม 2 พอดี มีที่ซุกหัวนอนใกล้ๆละ  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อย่างไงบอกวิธีไปจากลาดกระบังให้ด้วยก็ดีนะครับ

กรี๊ดดดดด อยากเห็นเสื้อแล้ว

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
พักครึ่ง

กองเชียร์ยังมีสีหน้าสดชื่นครับ
ท่าทางจะไม่เหนื่อยกันเลย (ก็นั่งดูเฉยๆ นี่หว่า)
แต่สำหรับนักเตะ ฟสท นั้น ต่างทำท่าเหนื่อยใจ
เมื่อรู้ว่ายังมีเหลือครึ่งหลังอีกครึ่งนึงเลยนะ

รูปนี้เจ๊โบว์สวยง่า กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ก็ใครก็ได้ซิจ้าน้องเฟรินจ้า ที่จะออกแบบแล้วชนะก็ได้เสื้อไป ส่วนคนไม่ชนะก็ออกตังค์ซื้อปรกติ แต่ไม่รู้นะว่าท่านอื่นเค้าจะเอายังไงนะ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
เดี๋ยวใจเย้นครับ ผมกำลังร่างโครงการอยู่ รอพี่แอนไฟเขียว  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หยีเขียว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เก็บตกครับ

รูปนักเตะของเรา...ก่อนลงสนามกำลังวังชาเต็มร้อย

กินรอบวง
เราวัดความเก๋าจากขนหน้าแข้งครับ
ลุงโอ๋เก๋าสุดเพราะโกนหมดแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงด้วย เกลี้ยงจริงๆ

เอาอีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โกนหมดจริงๆ ด้วย  ไอ้มืดหมี
ไม่มีใครทักว่า "มันร่วงเอง ไม่ได้โกน"
อะไรงี้เลยเหรอครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไหว้ ไหว้เพื่อกลบเกลื่อนความลามปาม

หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 53