หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 53

ผู้เขียน หัวข้อ: Font Star Team ลงสนาม  (อ่าน 245119 ครั้ง)
กองหน้าเก่งหรือโกล์รั่วครับ กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 6  นั่น ของพวกเราครับ   เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีซัดไปกี่ลูกครับ
โอ้ย  เป็นสิบ   ครับ  อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ออกนอกกรอบทั้งหมด อืมมมมห์

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ลูกชิ้นข้างสนามน่ะสิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตึ่งโป๊ะ กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ตะคริวอะครับ ขึ้น มาเป็นสิบๆ ลูกเลย  คือไปเตะบอลครั้งนี้ ขอพูดถึงแต่ตะคริว แล้วกันนะครับ  อี๋~ 

ปวดขาหว่ะ  ฮือๆ~

สม

Las Noches Rubicundior

สม

อย่าว่าแฟนหมีนะ  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
แกเริ่มก่อนนะ  กร๊าก
ตอนผมเล่นเป็นโกลด์ โดนยิงเข้าตั้งหลายลูกแหน่ะ
เผลอกระโดดหลบทุกที  ภูมิจั๊ย ภูมิใจ  ปลื้ม
แหม ขอใส่โปสเตอร์ทีมหน่อยนะครับ
จะได้เห็นหน้าค่าตากันว่าใครเป็นใคร

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 53