หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: บักอาร์มอยากโชว์ห่วย  (อ่าน 13727 ครั้ง)
แต่ดีสำหรับผมแล้ว ไม่ได้เที่ยวกลางคืน ถ้าได้เที่ยวคงเรียนเทอมเดียวไทร์ชัวร์  เจ๋ง

ความรักอยู่ไหนน้าา....
นั่นแหละ เหมาะจะทำเป็นที่คุมประพฤติเด็กเกรียนๆ มากครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ฮี่ๆ อยู่กับธรรมชาติยังไงก็ดีกว่าแสงสีค่ะ

ปล. หื่น ถึงแสงสีจะน่าเย้ายวนกว่าก็ตาม

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 กร๊าก งั้นผมก็ 1 ในเกรียนครับ อ่อ ลืมบอกไป สาวบัญชี ขาว สวย มากๆ

วิ้ง ๆ ดีครับ  ยิ้มน่ารัก แต่ดูนาน ๆ แล้วตาลาย  เจ๋ง

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
ม.กว้างขนาดนั้น ทำไมไม่ให้ใช้จักรยานคะ งง

ถ้าอย่างนั้นมาเรียนกะพี่มั้ยอาร์ม บรรยากาศที่ว่าๆมาเหมือนจะแนวเดียวกันเลย มามะๆ เกย์ออก
ว่าแต่จะเรียนคณะอะไรละเนี่ย?
ม.กว้างขนาดนั้น ทำไมไม่ให้ใช้จักรยานคะ งง

จักรยานยนต์ครับ ที่ไม่ให้ใช้
1. เกิดมลพิษ
2. เสียงดังรบกวนเวลาเรียน
3. ป้องกันการเกิดอันตราย
4. รักษาบรรยากาศ (อันนี้คิดเอาเอง)

ถ้าอย่างนั้นมาเรียนกะพี่มั้ยอาร์ม บรรยากาศที่ว่าๆมาเหมือนจะแนวเดียวกันเลย มามะๆ เกย์ออก
ว่าแต่จะเรียนคณะอะไรละเนี่ย?

เรียนอยากวิศวะคอม แต่ติดวิทยาการคอมครับ

จักรยานยนต์ครับ ที่ไม่ให้ใช้
1. เกิดมลพิษ
2. เสียงดังรบกวนเวลาเรียน
3. ป้องกันการเกิดอันตราย
4. รักษาบรรยากาศ (อันนี้คิดเอาเอง)

อ้าว ตูมองไม่เห็น ต์  กร๊าก

เห็นแล้วน่าไปเดินเล่นจัง บรรยากาศดีมากก เจ๋ง

บรรยากาศดี น่าเรียนจังเลยครับ ปลื้ม
หน้า: 1 [2]