หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: [Haew*]เด็กใหม่แสดงงานค่ะ (CG)  (อ่าน 31708 ครั้ง)

เด็กใหม่ค่ะ
ชื่อ "แห้ว" ค่ะ (นามช่างปวดใจ....อย่าถามที่มาเชียวนะ!!) ๕๕๕๕ ว่าไปนั่น

หัวเราะด้วยเลขไทย(๕๕) เป็นรสนิยม(อันแปลกประหลาด) ค่ะ

จะทยอยอัพงานนะคะ

เพนท์ทับรูปถ่าย
Tablet+Photoshop CS2 2 ชม.ได้มั้ง
โมเดลลิ่งคือตัวเอง.........รูปวาดมันเมคได้..ก็เลยดูดีกว่าตัวจริง..๕๕๕
ตรงผมที่ปลายมันม่วงนี่เพิ่มเลเยอร์ Color แล้วพ่นสีม่วงลงไปค่ะ

เหมือนกันเลย........เทคนิคเหมือนกัน
รูปตัวเอง.........
อยากทำแฟนตาซีนิดหน่อย แหะๆ เลยออกมาแบบนี้

เปิดกระทู้ด้วยรูปตัวเองนี่เลวร้ายมากเลยวุ้ย ขออภัยค่า!!

ล้างสิ่งอวมงคลซึ่งก็คือความแห้วตั้งแต่เริ่มกระทู้ด้วยอย่างอื่นบ้าง

ล้างด้วยรูปวาด

.....รูปที่ไม่เสร็จซะที และไม่มีทีท่าว่าจะเสร็จ ทำตั้งแต่กุมภา ดอง.......หมดอารมณ์ทำ ว่างั้น..

น้องกระต่าย
งานเก่าขุด..

รูปมาสคอตคู่รัก<<??
๕๕๕ พวกแฟนๆในกลุ่มแห้วน่ะค่ะ เหอะๆ
มีแห้วด้วยนะแต่เป็นตัวไหนคงต้องเดา

ล้างด้วยรูปถ่าย

แอ่นแอ๊นนนนนนนน

คลิป!คลิปค่ะคลิป!
คลิปจริงๆนะ!

---------------------------------------------------ทิ้งท้าย

ดอทเอสุดยอด!!!
เป็นการทิ้งท้ายที่ไม่ได้ให้สารอาหารใดๆ........แย่ที่สุด..- -''

เอิ่ม
หนูอยากอิลลัส
แต่
หนูเริ่มไม่เถิกเลยค่ะ= =
แนะนำที..

คนมีของ เจ๋ง

งานระดับเทพมังกรแล้วก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ขอพรด่วน อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพิ่มงาน

น้องหมี

Tablet+Corel Painter X
วาดในคอมหมดค่ะ
ลายเส้นด้วยทูล 2b Pencil
ลงสีด้วย Digital Watercolor ค่ะ
แต่งวิ้งในโฟโต้ชอป เทคนิคหากินกับการยัด Dodge Tool เปิด Jitter ให้มันกระจายค่ะ

เพนท์ทับรูปถ่ายเช่นเคยค่ะ

ของแต่งไดอารี่ที่เคยทำ

..........
ล้าลาลา

โหสุดยอดเลยค่ะ  เจ๋ง เจ๋ง

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ชอบรูปโฟโต้เพนต์ทั้งสามรูปเลยครับ ที่เอามาแปะเนี่ย
ชอบที่เอาภาพจริงมาลงสีเป็นสีผิวของการ์ตูนได้ ชอบๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด สวย เอิ๊ก งานสุดยอดมากเลยครับ ฮิ้ววว
ชอบมาสคอตๆ น่ารักดี เจ๋ง
 เจ๋ง เก่งมากเลย สวย
ชอบรูปวาดที่วาดมาจากรูปจริงๆ

อืมมมมห์ เก่งมากๆ เลย

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โหยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย โวย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
โหยยยยยยยยยยย  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
ฮี๊ยยยย  กรี๊ดดดดด

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 อ๊ากกกกก
สวยมากเลย  กรี๊ดดดดด
หน้า: [1] 2 3 4 5