หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: Basketball โอ๊วเย !!!  (อ่าน 186134 ครั้ง)
ผมเป็นเซนเตอร์ กับพอยต์การ์ดได้ครับ ไอ้มืดหมี

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ก็มาเล่นจิ

อันบัน ♥
เดี๋ยวนี้เล่นได้คงเป็น SG SF

แต่ไม่อยากปะทะอย่างแรง เดี๋ยวนี้เล่นแล้วกลัวเจ็บมากๆ

อยากเล่นแรงๆครับ ชอบครับ มีใครอยากเล่นกับผมมั้ยครับ  หมีโหด~

i'll walk until i find u.
เล่นบาสแรงๆเดี๋ยวได้ประคบน้ำแข็งเข้าโรงพยาบาลล่ะสิ

แต่ก็ดีนะ เผื่อเจอสาวในเครื่องแบบ  ฮิ้ววว

อันบัน ♥

เล่นไม่ค่อยเป็น แต่เล่นแต่ละที

ผู้หญิงเล่นแรง  กร๊าก แว่นแตก เล็บหลุด ถลอกปอกเปิก

ล้มแต่ละที หูย ได้เลือด  หื่น  เอ้ย! ต้อง  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
ม.2 ม.3 เล่นบ่อย แต่ไม่รุ่ง ฮือๆ~
ตอนรับ เล่นได้หมดยกเว้น เซนเตอร์ แต่ตอนบุกเป็น pg ครับ

งั้นเอเป็นฝ่ายรุกนะ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แล้วเราจะไปหาที่สนามไหนเล่นกันเอ่ย  เกย์ออก

มาลาดกระบังดิครับ หุหุ

มาเล่นที่ยิมเนชั่นกัน  เกย์ออก

มาเล่นที่ยิมเนชั่นกัน  เกย์ออก
น้าผมอยู่คอนโดตรงข้ามตึกเนชั่นเลยล่ะ เกย์ออก
ตอนที่ยังไม่ได้ซื้อบ้านก็ไปพักบ่อยๆ อืมมมมห์

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
มาเล่นบาสกัน ครับกันย์  เกย์ออก
เนชั่นเขาเล่นกันทุก ๆ วันจันทร์ครับ  ปลื้ม

เดี๋ยวจะไปนั่งกรี๊ดข้างสนามแล้วกันค่ะ
ใครเหนื่อยอยากเปลี่ยตัวค่อยว่ากัน

ถือว่ามีส่วนร่วมไปอีกรูปแบบหนึ่ง  กร๊าก

อันบัน ♥
เมื่อวานลองไปเล่นบาสมา หลังจากพักยาวมาหลาย ฤดูกาล
วิ่งได้แปปเดียว หายใจไม่ทัน  กร๊าก
บาสยังเหนื่อยขนาดนี้ แล้วเตะบอลจะเหนื่อยขนาดไหนเนี่ย  ง่ะ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 29