หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: Basketball โอ๊วเย !!!  (อ่าน 186059 ครั้ง)
^
^
^
^
^
ใช่เลยครับ เป๊ะ

Dear Boy เนี่ยตอนแรกๆเหมือนจะไม่เกี่ยวกับทีมเวิร์ดเลย ตอนหลังๆเนี่ย tactics เต็มไปหมด

ถ้าว่างขนาดอ่านสามชุดนี้จบ

คงจะไม่ค่อยได้เล่นบาสแล้วละครับ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นัดมาเลย
มัธยม1 ถึง 3
ผมตัวบาส โรงเรียน
เล่นเอาเท่
แต่ไม่รุ่ง

นัดมาเลย
มัธยม1 ถึง 3
ผมตัวบาส โรงเรียน
เล่นเอาเท่
แต่ไม่รุ่ง

เหมือนเอเลย ตัวโรงเรียน เวลาเรียนพละ ล่ะสบาย  กร๊าก
กพอ ก็ สบาย

พอมามัธยม 4-6
นักกีฬาสี
ผู้คุมบาส
รองประธาน

ก็ไม่รุ่งครับ  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใครเล่นบาสนี่ แก๊ก ได้
แบบแหม๊ นักบาส
ส่วนนักบอล เหอะ
เกเร ไปไกลๆ กุ๊ย  กร๊าก

จริงอย่างที่พี่โอ๋ว่าเลย

พอเป็นนักบาสของกีฬาสีนี่มันเท่ห์จริงๆ
พอเป็นนักบอลเหรอ ร้อนไม่มีใครเขามาเชียร์เอ็งหรอก  ฮือๆ~

นั่นละครับ เป็นสาเหตุว่าทำไมคนตัวสูงๆมันไม่มาเล่นบอลกันเลย

เร็วไม่ทันพวกตัวเล็กๆครับ มันฉกบอลเร็วมาก ง่ะ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
นานาชอบบาสมากกว่าบอลนะ  หมีโหด~
-ดูบอลไม่เป็น
-ร้อน(อย่างที่ลุงโอ๋ว่า)
-นักบาสเท่กว่า  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
งั้น นานามาเล่นบาสกัน  เกย์ออก

เล่นบาสกันเถอะ  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มี.ค. 2008, 16:30 น. โดย ^-FakE-^ » บันทึกการเข้า

งั้นเอาบอลไปเล่น หนามบาส
ต้องบอลพลาสติกด้วยนะ  ฮี่...

นานาเล่นกีฬาไม่เก่งซักอย่างเลยค่ะ  ง่ะ
ไม่ึมีความสามารถเลยจริงๆ   ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นานาเล่นกีฬาไม่เก่งซักอย่างเลยค่ะ  ง่ะ
ไม่ึมีความสามารถเลยจริงๆ   ฮือๆ~

ถ้านานาเล่น บอลเก่งอีกละก้อ
คนอื่นจะเหลืออะไรให้ทำละ

วาดรูปไปเถอะ นานา ฮี่...

ช่วงที่ผมเล่นบาสนี่ บาสเป็นกีฬาที่เก็กได้จริงๆ ครับ
คงเป็นอิทธิพลจากการ์ตูนด้วยแหละ เรื่องแฟชั่นจะเข้ามาเกี่ยวข้องอย่างแรง
แต่ผมไม่เก็กนะ เล่นเอามันอย่างเดียว

พวกเก่งๆ ก็จะไปยืดกับชุดหรือรองเท้าแฟชั่นที่ใส่แล้วดูดีโน่น
ไม่ก็เล่นเป็นบาสชายเดี่ยว ตูไม่ส่ง ตูจะชู้ต เลย์อัพเอง โชว์ความเก๋า

พอแข่งกับนักกีฬาต่างจังหวัดก็ไม่เห็นจะชนะอะไรเค้าได้เลย
จำได้ว่าเจอกับนักบาสเชียงใหม่ โดนเค้าถลุงซะ เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค. 2008, 22:44 น. โดย ฟิ้งซ์™ » บันทึกการเข้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 29