หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปวาด ไปๆมาๆ ก็เป็นอย่างนี้แหละ^  (อ่าน 3001 ครั้ง)
..

...

...

อย่างที่เห็น ไม่มีคำบรรยายภาพ

กลายร่างเป็น "เด็กเตรียมEnt"  F i g h t i n G
 กรี๊ดดดดด สะ อ๋วย จะ อัง กรี๊ดดดดด

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้
สีสันร้อนแรงดี จะรอชมตต่อนะครับ
ใช้สีอะไรระบายอ่ะครับ?

เหมือนใช้สีน้ำระบายเลยนะครับแต่ระบายยังกะสีโปสเตอร์แน๊ะ

งานยังดูขาดๆเกินๆนะครับ ยังไม่อยู่ตัวเลย

แต่ยังมีแววไปได้อีกไกลมั่กๆเลยครับ

เอางานมาโพสบ่อยๆนะครับ จะรอดู
ดูจากผลงาน
ท่าทางจะชอบ TVXQ  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1]