หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกแบบเสื้อฟุตบอลFST  (อ่าน 81513 ครั้ง)
งงเหมือนกัน  ไอ้มืดหมี

งงด้วย  โห

กินรอบวง
ไปกินหมูกระทะป่ะ จะได้หายงง หื่น

ป่ะ  หื่น หื่น หื่น หื่น

กินรอบวง
ปะ ไป

หมีโหด~/

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ยังรับผลงานอยู่นะครับ ถือว่าร่วมสนุกกัน

ทำไม่ทำเดี๋ยวยังไงค่อยว่ากันอีกที

กินรอบวง
งง กันหมดเลย  งั้นโมขอ ลองออกแบบดูนะ คงไม่ว่าไรโมนะจ๊ะ

ทำให้มันออกเป็นตัว F อิอิ ไหว้ ไหว้

ตั้ง บุ๋มไม่ส่งประกวดนะ ร่วมสนุกเฉยๆ แหะๆ  ยิ้มน่ารัก

มาดูเวลาแล้ว ท่าทางจะไม่มีเวลาแก้  ฮิ้ววว   ไหว้

สวยงามอีกแล้ว ผลงานดีๆทั้งนั้นเลย  กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
โหวตทุกคนเลยได้ไหม  กรี๊ดดดดด

เหวอ คุยเรื่องเสื้อกันไปเยอะ มันโรแบคหมดเลย

เท่าที่จำได้ผมเสนอให้โบว์ไปคุ้ยดูเสื้อกีฬาเปล่าๆ ไม่มีโลโก้หรือสปอนเซอร์ แล้วเรามาสกรีนเบอร์และโลโก้เราเอง
และศักดิ์ว่า ว่างๆจะไปเดินดูแถวสนามกีฬาให้อีกทาง เผื่อได้แบบและราคาที่เหมาะสม

เกย์ออก เกย์ออก

กำลังโหลดข้อมูล .....
ครับผม อยากได้ลาย ริเวอร์เพลท แบบพี่โก้เลย  กรี๊ดดดดด
เสื้อฟoนต์ต้องออกแนวๆ สี ขาว แดง ดำ ปลื้ม
ชุดเหย้าจะเอาขาวหรือดำ  งง

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8