หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกแบบเสื้อฟุตบอลFST  (อ่าน 81523 ครั้ง)
โอ้ว ถ้าให้เราขาวไม่ได้ก็ดำซะเลยงั้นเหรอ โวย
วิ่งกันร้อนตายห่าแน่ๆ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมว่า เอาเสื้อแบบชุดกันฝนดีมั้ยครับ   นี่รังสิตฝนตกจนโงหัวไม่ขึ้นเลยเนี่ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แบบไร้โลโก้และสปอนเซอร์น่าจะเป็นสีขาว เพราะคือชุดเหย้าและใช้บ่อย
เราใส่เบอร์และตราของเราเอง  เจ๋ง
(เสื้อขาวของรีลที่ใช้อยู่ อันนั้นคือแบบชั่วคราว ต่อไปน่าจะโละให้หมด)

สีดำ(เยือน)เอายังไงก็ได้ มีโลโก้หรือใช้ของสโมสรไหนก็ตามสะดวก
(ไม่ค่อยได้ใช้อยู่แล้ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
แต่ผมว่านะครับ สีดำเป็นเหย้าก็ได้นะ แปลกดีไม่เหมือนใคร อะไรแบบนั้น

เอาสีชมพู ก็ดีนะ มันแร่ดดี  เกย์ออก
เอาสีชมพู ก็ดีนะ มันแร่ดดี  เกย์ออก

เออเนอะ
แต่ ทรูเขาสีชมพูแป๋นมาก

อะฮะน่าสนใจ  กรี๊ดดดดด

แต่ถ้าทำจริง มติน่าจะเร็วกว่านี้หน่อย จะได้ซื้อสตั๊ดสีชมพู  เศร้า
ศักดิ์ทาปากลงไปด้วยนะ
แล้ววิ่งตูดแอ่นๆ ปัด นิ้วกรีดๆ
 เจ๋ง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
กลายทัม อีตุ๊ด ไปเลย  กร๊าก

ถ้านี่เป็นมติของที่ประชุม ก็.......  ฮือๆ~

กำลังโหลดข้อมูล .....
 กร๊าก เดียดอร่า สีชมพู มันสวยนะพี่  (อิอิ)

ผมจะได้มีเสื้อชมพูใส่ซะที

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ผมจะได้มีเสื้อชมพูใส่ซะที

กางเกง ด้วย
เจ๋งวะ  เจ๋ง

สรุปเป็นเสื้อสีชมพูนะคะ ฟันธงเลยแล้วกัน
แบบที่สกรีนใช้แบบเดิมดีไหมคะ หรือว่าไงดี  ลันล้า

กรี๊ดดดดด ที่โรงงานมีเสื้อเปล่า แบบไหนมั่งล่ะโบว์
คือ คิดกันว่าจะเอา โลโก้ FST มาสกรีนตรงหน้าอก น่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8