หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกแบบเสื้อฟุตบอลFST  (อ่าน 81497 ครั้ง)
โคตรเท่เลย  กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
เอาโลโก้ที่กำหนดให้นะครับ 

บังตั้งเอ็งเป็นคนควบคุมกติกานะ  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พี่กรีแปะให้หน่อยสิครับ

คอมผมไม่มีอีลัส เปิดไม่ได้  (เหงื่อแตกพลั่ก)

กินรอบวง

ใช้โลโก้นี้นะครับ

ส่วนโลโก้อื่น สวยเก็บไว้ในใจ  (อิอิ)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
งั้นง่ายเลย  (อิอิ)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
นี่ล่ะแจ่มเลย  เกย์ออก
เฮียโก้ ไวโคตร

กรี๊ดดดดด

พี่ โก้ V1.  น้องตั้ง ทำโหวตด้วยนะครับ

ครับพ้ม  หมีโหด~>

กินรอบวง
งั้นเอาแบบชัดๆ หน้าหลัง ไม่รู้นะว่าค่าทำยังไงเท่าไหร่
จะหาเสื้อลายนี้ได้มั้ย แบบที่ไม่มีสกรีนหน้าอก ลองออกแบบมาสนุกๆ
คนอื่นด้วยล่ะ เกย์เม้ม

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เสื้อสวย ข่มคู่แข่ง

เกย์ออก

กำลังโหลดข้อมูล .....
สวยงามมมมม  กรี๊ดดดดด

รบกวนพี่หมู แปะ โลโก้ ที่เป็นรูปโล่ ไว้ให้หน่อยยะครับ(อันนี้ก็น่าจะเอาไปใช้ได้)

กินรอบวง
ตอนแรกว่าจะเอาชุดเยื่อนของลิเวอร์พูล มาทำเหมือนกัน
แต่มันไม่มีสีขาวแซม เหมือนลิเวอร์เพลท แฮะ
มีแล้วสวยกว่า ไม่ทำและ  ชิ

สวยจริงๆเลย ไม่มีความสามารถด้านนี้ ไม่รู้จะสู้อย่างไง

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8