หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกแบบเสื้อฟุตบอลFST  (อ่าน 81524 ครั้ง)

โล่ที่ตั้งขอ เกย์ออก

ไฟล์ .AI
http://www.thaicyberupload.com/get/5VleotKYBL
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2008, 15:58 น. โดย Sub-zero™ » บันทึกการเข้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
มาแล้วๆ    ฉบับร่างค่ะ   เกย์ออก

แล้วจะกลับมาแก้อีกทีค่ะ   คริคริ 

ยังไม่ได้เอาฟ้อนต์ลงเครื่อง เลยเอาลายมือลงไปก่อน อิอิ
เอามั่ง เรียบ ๆ นะคะ

ปล. ยืมเบอร์พี่โอ๋มาเป็นแบบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2008, 17:51 น. โดย กวาง » บันทึกการเข้า
ส่งด้วย  เกย์ออก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ

เกดตัวปลอม  โวย

อย่างน้อยต้องมีไม้ลูกชิ้นซ่อนอยู่ซิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม้ลูกชิ้นเอามาแคะฟันอยู่ เลยไม่ได้ติดไปน่ะ  ฮี่ๆ

งงอ่ะ

อันนี้คือออกแบบกันเล่นๆใช่ป่ะหรือว่าจะเอาจริง
จะเปลี่ยนใหม่กันแล้วเหยอ เพิ่งใช้กันเองไม่ใช่เหรอ กรี๊ดดดดด

ปล.คือว่าเสื้อล็อตที่แล้วเนี่ยไม่ได้ตัดใหม่นะ
เพราะว่าไปหยิบที่เค้ามีสำเร็จอยู่แล้วมาสกรีน
เพราะว่าถ้าจะตัดใหม่ทั้งหมดเลยแล้วให้ได้ตามสเป็กที่เราต้องการเนี่ย
(หมายถึงลวดลายของตัวเสื้อ) จะต้องมีจำนวนไม่ต่ำกว่า 100 ตัว และแพงด้วยนะเออ  ลันล้า> จริงจัง

จบข่าว  อืมมมมห์

รู้คำตอบจากอีกกระทู้นึงแล้ว

จะทำเสื้ออีกสีนึงชิมิ เผื่ออีกทีมนึงสีขาวเหมือนกันแล้วจะได้มีเปลี่ยน
คือเรื่องตัวเสื้อ น่าจะออกแบบยากหน่อย
แนะนำเอาเสื้อในสต็อกที่มีดีกว่า เพราะเราไม่ได้สั่งเยอะ ถ้าออกแบบตัวเสื้อตามที่ต้องการจะแพง
แต่ว่าเรื่องลายทีี่จะสกรีนนี่เต็มที่ แต่อย่าหลายสีนักเดี๋ยวเปลือง เอาแค่ 2 สีก็พอครับพี่น้อง
เอาตังไปกินกันดีกว่า เกย์ออก

อ่อ อย่างนี้นี่เอง  กรี๊ดดดดด

เกดนี่ตามกลิ่นไปทุกที่เลยนะ ที่มีคำว่ากิน กร๊าก

หรือเราจะเอาแบบเดิม แต่ ทำเพิ่มดีครับพี่น้อง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ประหยัดสุดประโยชน์สูง

กินรอบวง
เสนอแนะครับ ถ้าเป็นเสื้อที่มันเป็นสีเดียว แล้วเอาไปสกรีนลายน่าจะถูกกว่าเปล่าครับ

แล้วก็ส่วนใหญ่ออกแบบมาเป็นสีขาว เสื้อที่เราใส่อยู่ตอนนี้มันเสื้อขาวนิครับ

เราจะออกแบบให้มันไม่ซ้ำกับทีมอื่นที่ใช้สีขาวนิครับ

อ่ะงั้นเปลี่ยนเป็นสีฟ้าก็ได้  หมีโหด~

ไอ้มืดหมี ตื่นมาเจอจู๋นี้งงเลยครับ เอ๋า เอ๊ะ มีประกวดด้วยเหรอ อ้อ อ้าว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8