หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์รูปงานแต่งงาน  (อ่าน 74708 ครั้ง)

อ๊าง~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธ.ค. 2008, 15:33 น. โดย JanΣ » บันทึกการเข้า
ลืมทู้นี้ไปแล้วนะเนี่ย แต่  กร๊าก
นัทเดินสายทัวร์ ทั่วทั้งบอร์ด  กร๊ากกกก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ตัดต่อเนียนสุดๆ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เหลือบ  ยัยโบ  ชั้นไม่ได้แต่งกับพวกหล่อนด้วยนะ

เอาตูออกไปเซ่~  โวย

เลวยั้นเงา
ใครบอก แกเป็นส่วนนึงที่ทำให้งานชั้นสมบูรณ์แบบนะยะ เกย์ออก

ฮือๆ~  ถามตูแล้วเหรอเพื่อน 

เลวยั้นเงา
เอาน่า เลยตามเลย   เกย์ออก เกย์ออก

มันแลกกับการที่ไม่มีคนจีบตูนะ    หมีโหด~

เลวยั้นเงา
มันแลกกับการที่ไม่มีคนจีบตูนะ    หมีโหด~

คุ้มนะ
ความสุขหมู่คณะ  หมีโหด~
 เดี๋ยวปั๊ดพังครัว    หมีโหด~

เลวยั้นเงา
 กร๊าก

นานๆ จะเข้ามาที
 กร๊าก
เมื่อวานนี้ตะลุุยฝ่าดงรถติด

ไปงานแต่งงานเพื่อนที่สุพรรณ

เรียกได้ว่า ใครที่จะไปทำผมที่ร้านทำผมในอู่ทองเมื่อวาน

อาจจะต้องผิดหวัง เพราะว่าคิวเต็มทุกร้าน

เพราะว่ามีแต่คนทำผมเพื่อไปงานนี้ทั้งน้ัน

แม่จ้าว ตูนึกว่างานเทศกาลปิดทองฝังลูกนิมิตร!

โต๊ะรับซอง

(อ้าวชิบหายเพิ่งนึกได้ว่าลืมเขียนอวยพร ง่ะ)

รูปพระนางของงานหน้าซุ้ม

นังตัวแม่ของงาน

ขอซักหน่อยกับเจ้าสาว บีซี่สุดๆ สมกับเป็นลูกผู้มีอิทธิพลในสุพรรณ

ผู้หลักผู้ใหญ่เพียบ

(อย่าทักเรื่องอ้วน อันนั้นตูรู้แล้ว ฮือๆ~)

จบด้วยการที่เจ้าสาวมันขอให้บูมคณะให้เป็นของขวัญวันเกิด

แล้วส้นสูงตูสองนิ้ว โวย ให้ไปกระโดดๆ ดีส้นไม่หัก!

แถมลืมไปหมดแล้วด้วย กร๊าก

ก็ถือว่างานเรียบๆ แต่ประทับใจที่เรื่องราว

ทีเจ้าบ่าวดูแลเพื่อนตูตลอดเวลาที่มันป่วย

คอยแบกเพื่อนตูขึ้นหลังไปนู่นนี่ตอนมันเดินไม่ได้ ยิ้มน่ารัก

งานแต่งเมื่อวานนี้ แต่งวันเดียวกับพ่อแม่เจ้าสาว (เมื่อ 27 ปีที่แล้ว)

สถานที่เดียวกัน แถมเป็นวันเกิดพ่อเจ้าสาวด้วย

อบอวลไปด้วยความรักทั่วงาน ยิ้มน่ารัก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หวานกันไป

ยินดีกับเพื่อนเจ๊ตาลด้วยจ้า  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12