หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์รูปงานแต่งงาน  (อ่าน 74690 ครั้ง)

กี่ปีแล้วคะ  กรี๊ดดดดด

จะได้คำนวณอายุถูก   แหยะ

ปีนี้ผม สามเจ็ด
แต่งตอน ยีบสี่

ไหว้

ไม่ได้ว่านะคะ  ไหว้

แต่จะบอกว่าสมัยก่อน นิยมแต่งงานกันตอนอา่ยุน้อยๆ
ไม่เห็นเหมือนกับสมัยนี้เลยค่ะี้  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
มีวาดเขียนตอนกี่ขวบคะเอ้ยกี่ปี ลันล้า

[/quote]
มีวาดเขียนตอนกี่ขวบคะเอ้ยกี่ปี ลันล้า

มีตอน สามเอ็ด
ตอนนี้วาดเขียน ห้าขวบครึ่งนะครับ

ไม่ได้ว่านะคะ  ไหว้

แต่จะบอกว่าสมัยก่อน นิยมแต่งงานกันตอนอา่ยุน้อยๆ
ไม่เห็นเหมือนกับสมัยนี้เลยค่ะี้  ฮือๆ~

พี่โอ๋แกตอบในวงเล็บน่ะเฟริน อาจจะไม่เห็น
เดี่ยวนี้คนแต่งงานกันช้านะ เพื่อนพี่ยังแต่งกันไม่กี่คนเอง
ส่วนใหญ่ที่รีบแต่งนี่ท้องก่อนทั้งนั้นเลย
(มีน้องคณะคนนึง สวยด้วย เป็นหลีดจบปุ๊บแต่งปั๊บ ทุกคนตกใจกันหมด เอ็กซิเดนท์น่ะ
เพื่อนแอนเพิ่งแต่งไปคนนึง ก็ประมาณนั้น)

พี่โอ๋มีวาดเขียนช้าจังเนอะ  กรี๊ดดดดด

เพื่อนตูไม่เคยบอกใครว่าท้องเลยนะ ง่ะ
แค่บอกว่า เฮ้ย กูจะแต่งแล้ว เร็วๆ นี้

แล้วอีกสองอาทิตย์มันแต่งเลย ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่า...อีกแล้วหรือ

เห็นว่าพี่โอ๋ตอบแล้วค่า  ไหว้

ส่วนตรงที่บอกว่า ไม่ได้ว่านะคะ หมายถึงคำถามที่อยู่ด้านล่างของโพสต์ค่ะ

กลายเป็นระแวงไปเลย ไอ้ขี้ระแวง กร๊าก

ไม่ได้ระแวงค่ะ

แต่เหมือนจะงงๆ ก็เลยอธิบาย

มีช้าเพราะไม่มีเงินถ้ามีลูกตอนแต่งใหม่ๆ คริคริ
และ เที่ยวเฮฮา ให้หายอยาก

เมื่อมีลูกจะได้ ไม่ต้องมากังวลว่า
จะไม่ได้เที่ยวอะไรกันนักหนา เจ๋ง

แอนกู ฉันจะแต่งแล้ว เร็วๆนี้

เฮ้ย โวย จริงเรอะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอนล่ะเมื่อไหร่จะแต่ง  น้องดำ
โบว์เก็บทองเกือบเต็มไหแล้ว เต็มเมื่อไหร่จะไปขอแอน แหยะ

ทองอะไรน่ะ  กร๊าก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12