หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์รูปงานแต่งงาน  (อ่าน 74668 ครั้ง)
พี่ชายเพิ่งจะแต่งงานไปเมื่อสัปดาห์ที่แล้วค่ะ (17 พ.ค.) เลยขอเผยผิวพี่ชายกับพี่สะใภ้ด้วยเลยแล้วกัน

(ตอนเช้าแต่งแบบพุทธ ตอนเย็นแต่งแบบคริสต์ เพราะพี่ชายนับถือคริสต์ แต่พี่สะใภ้นับถือพุทธน่ะ^^)

ป.ล. ขอลงแค่บางส่วนนะ ไม่งั้นเครื่องอืด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ค. 2008, 12:03 น. โดย หนูแฮม » บันทึกการเข้า
ได้บรรยากาศความสุข ความดีใจเลยนะคะ
ฝากบอกพี่ชาย+พี่สะใภ้ว่า มีความสุขเยอะๆ นะคะ  ปลื้ม

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ขอให้มีความสุขมากๆเน้อ  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แฮปปี้ๆค่ะ อืมมมมห์
แสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขฮะ  ยิ้มน่ารัก

เกย์แอบ

ขอบคุณนะคะที่แวะเข้ามาอวยพร ที่จริงกว่าพี่เอกับพี่สุจะแต่งงานกันได้ ก็ดูใจกันมา 13 ปีน่ะค่ะ กว่าจะได้แต่ง (เป็นรักแรกและรักเดียวตั้งแต่สมัย ม.3)

ก็ยินดีแทนพี่ชายน่ะค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ป.ล. รูปข้างบนนี้มีความหมายอะไรแฝงรึเปล่าคะ งง
แต่งที่โบสถ์ไหนเนี่ย พื้นใสปิ๊งๆ
ขอให้มีความสุขมากๆๆๆ ลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมือง (อิอิ)

วัว~~~
มาแสดงความยินดีด้วยคนนะคะ
ขอให้รักกันมากๆๆๆ มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมือง

โอ้ยย อิจฉาเด้อ อยากแต่งมั่งจัง  เอือม

ปล. ไม่ทันได้ดูอันข้างบน  ง่ะ

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
คิดว่าจะแต่ง ยังไม่มีตังแต่ง กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เกย์แอบ

อิคคิวตาไวดีมาก เยี่ยมๆ  เกย์แอบ

there are no regrets in life, just lessons . .
มีความสุขมากๆนะครับ
(ดอกไม้นั่นใครรับได้หว่า งง)

ลุงเสื้อลายตรงกลางที่ยืนนิ่งๆ น่ะค่ะ รับได้

แล้วขอเคลียร์เครื่องคอมก่อนนะคะ (พื้นที่เหลือน้อยแระ) เดี๋ยวค่อยลงรูปต่อ
ขอเบิ้ลแล้วกัน  ยิ้มน่ารัก

งานเลี้ยงตอนเย็น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พ.ค. 2008, 08:47 น. โดย หนูแฮม » บันทึกการเข้า
สีสัน สดใสดีจัง  เกย์ออก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12